ถามเบอร์สีเหลือง E III ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย bon_evopcm, 5 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bon_evopcm

bon_evopcm New Member Member

77
    1
    0
    ถามเบอร์สีเหลือง E III ครับ ยี่ห้อสีอะไร ครับจาทำสีครับ รบกวนหน่อย

2. Sand^

Sand^ Guest

0
    0
    0
    ผมขอ รหัสสีขาว Evo-3 ด้ยครับ ว่ารหัสอะไร/ยี่ห้ออะไรครับ แล้วสีธรรมดา กับ 2k ต่างกันอ

ผมขอ รหัสสีขาว Evo-3 ด้ยครับ ว่ารหัสอะไร/ยี่ห้ออะไรครับ แล้วสีธรรมดา กับ 2k ต่างกันอย่างไรบ้างครับ ข้อดี ข้อเสีย ??

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เหลือง 3 ใช้ Y77 เฉดสีมิตซูปี 93 -95 นะครับ ยี่ห้ออะไรก้อได้
    อู่สีที่มีแคตตาล็อกครบๆ จะมีส่วนผสมแม่สีครบ ลองไปเปิดดู
    ขาวใช้ W83
    เรื่องสี 2K ตอบให้ใน MRC แล้วครับ

4. แล้วแดง อี3ล่ะครับ

5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ดันขึ้นครับ.......อยากเปลี่ยนเป็นเหลืองเหมือนกัน......เห็นคนใช้ ขาว กันเยอะแล้ว อิ+อิ+อิ

6. VANGUARD

VANGUARD New Member Member

160
    1
    0
    ดูปองY77ง่ะ

7. Marsza

Marsza New Member Member

396
    0
    0
    แล้วเหลือง อีโว 7 8 9 นี่เบอร์เดียวกันป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้