ขออนุญาติตั้งรับนะครับ พอดีชอบ Si เลยอยากได้มาเป็นคันแรกที่ซื้อเอง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Pandadoll Chilling, 28 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติตั้งรับนะครับ พอดีชอบ Si เลยอยากได้มาเป็นคันแรกที่ซื้อเอง รบกวนพี่ๆแนะนำหน่อยนะครับ อยากได้ MT ไม่รู้ว่าปีอะไรที่ไฟท้ายขาวแดงอะครับ ถ้าผิดกฏ ลบได้เลยนะครับ

1. Net Hawara

Net Hawara Guest

0
    0
    0
  2. 99 อีกเสียง

3. ถามหน่อยคับ ถ้าปี 98 ตั้งขาย 24 แพงไหม

4. Net Hawara

0
    0
    0
    ต้องดูสภาพ ครับ

5. Net Hawara

0
    0
    0
    ถ้าบอดี้สวย ก้อโออยู่ครับ

6. คูเป้ ตอนนี้ จัดไฟแน้น ได้ประมาณเท่าไหร่อะคับ

7. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    ไม่น่าจะเกินสองแสน แล้วนะตอนนี้ เต็มที 1แสน8หมื่น

8. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    ปี 96-98 จะเป็นโฉมตาโต กันชนมีคิ้วสีดำตรงมุม ไฟท้ายแดงส้ม ปี 99-00 หรือ โฉม LEV ไฟหน้าจะเรียวขึ้น กันชนไม่มีคิ้วตรงมุม ไฟท้ายสีขาวแดง แต่บอดี้ 96-98 ก็สามารถ แปลง เป็นหน้า 99-00 ได้เหมือนกัน

Ratchy Gukok ราคานี้ ไม่ไหวอะครับ แต่สวยจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้