แหม ได้ยินเรื่องราวคนต่างจังหวัดฝากเพื่อนเอารถมาทำที่กรุงเทพแล้วเซ็งแทน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 28 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แหม ได้ยินเรื่องราวคนต่างจังหวัดฝากเพื่อนเอารถมาทำที่กรุงเทพแล้วเซ็งแทน จ่ายเงินให้คนกลางไป คนกลางไม่มาจ่ายอู่ อู่ก็ดองรถไป พอจะมาเอารถ รถก็ไม่ได้ทำ เพราะเงินมาไม่ถึงอู่ ไอ้คนกลางเลวๆแบบนี้ จะเรียกว่าอะไรดี แนะนำนะครับ พวกเราอยู่กันเป็นคลับ มีไรก็มาถามกันในนี้ก่อนไปทำอะไรก็ดีครับ ด้วยความเคารพจะได้ไม่ต้องมานั่งเซ็งทีหลัง

1. Sith Thavisin

Sith Thavisin Guest

0
    0
    0
    เรียกขยะสังคมครับ แนะนำให้อุ้มมาหมกทำปุ๋ยที่ค่ายครับ(^^,)

2. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    อืมมม...ขอคิดก่อน เรียกว่าไรดี???

3. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    โอ้ย...คิดไม่ออก ไอ้ส้วนเตียนเอ้ย

4. เหลือบ........

5. Jek Suspension

Jek Suspension Guest

0
    0
    0
    คนเสียเงิน คงแค้นนนนมากกก

6. ส่งข่าวน้องหน่อยครับพี่ว่าใคร

7. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    งั้นฝากพี่กอล์ฟไปวางบี แล้วออกตังให้ก่อนน่ะครับ คลับเดียวกันเดี๋ยวค่อยไปจ่าย

8. ผมรักพี่นะ

9. ใคร อ่ะ ยิงทิ้งอย่างเดียวแบบนี้

เหี้ยมยั้นเงา !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้