ขอคำแนะนำหน่อยค้าบ.เทอิ้นสตรีทแอดว้านโหลดต่ำสุดใด้แค่นี้คับอยากให้ต่ำกว่านี้ใส่ของอะไรด...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย กิตติศักดิ์ ซุ่นเส้ง, 29 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำหน่อยค้าบ.เทอิ้นสตรีทแอดว้านโหลดต่ำสุดใด้แค่นี้คับอยากให้ต่ำกว่านี้ใส่ของอะไรดีคับล้อ16คับผม

1. ผมใส่ flex ล้อ16 ยังเหลือลงได้อีกครับ.

2. ใส่โช้คที่มันไสลด์กะบอกได้ครับ

3. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
  4. Tapakorn Lumpawes ผมอยากใด้ประมาณของคุณนี่แหละคับ งั้นเฟล็กคงโหลดใด้มากกว่าสตรีทหรือเปล่าคับ Tai Phutai Kutjumnain ทั้งไสลด์ปรับหนืดครบหมดแลแล้วคับ

5. Tan EK Coupe

Tan EK Coupe Guest

0
    0
    0
    แม็กสวยงามมาก

6. Tan Gib Ek ขอบคุณคับ mf10มันแพง เลนโซ่ไปก่อน555

7. Tan EK Coupe

Tan EK Coupe Guest

0
    0
    0
    เฮ้ยยังมีอยู่ปะคับลายนี้..ที่ไกนมีบ้างคับ..

8. ไม่แน่ใจคับ ซื้อมือสองมาในเว็บนี่แหละคับ

แค่นี้ก้าหล่อแว้ววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้