เรียนสมาชิก club si ทุกท่าน ถึงเวลาแล้วของกิจกรรมปีใหม่ของพวกเรา...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Sornnarong Tephasdin Na Auyutaya, 20 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียนสมาชิก club si ทุกท่าน ถึงเวลาแล้วของกิจกรรมปีใหม่ของพวกเรา เราจะจัดกันวันที่07/02/15 สถานที่ยังไม่สรุปร้านสรุปโซนนะครับใครมีร้านดีๆเสนอมาได้ เตรียมตัว เตรียมตับ เตรียมของขวัญให้พร้อมนะครับ แล้วเจอกัน **สมาชิกใหม่ๆมากันเยอะๆนะครับงานนี้เราจัดมาเพื่อพวกคุณ**

1. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    จัดเบยพี่เบิฟฟฟฟฟฟฟฟ

2. ผมไม่รู้ ผมมี Red ให้3ขวด ที่เหลือแล้วแต่คุณๆ

3. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    ผมก็อยากไป แต่รถขับมะได้

4. มาแต่ ตัวคับผมมม ^^

5. แหล่มเบยย คับมอดเต้ยย

6. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    ลองเสนอๆร้านกันมาดูครับ เดี่ยวมอดทั้งหลายจะสรุปกันในวันสองวันนี้

7. ขอบพระควยคับบ Werayut Chutikunakorn

8. ตั้ง งบหัวล่ะกี่บาท และ คาดว่ามากี่คน

9. Doungnapa Por

Doungnapa Por Guest

0
    0
    0
    หวั่นไหวไม๊คะ ???

10. Por Si

Por Si Guest

0
    0
    0
    ผมนี่..เตรียมตัวรอเลยครับ

11. คร้าวๆรถสัก25 คัน คนประมาณ40 คน อาหารคนละสัก500 ไม่รวมเอลกอฮอล์

12. หม่อม น้องปอถามว่าหวั่นไหวกับน้องเขาไหม

13. Bank Pravit

Bank Pravit Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยอีกคนครับ ครั้งที่แล้วติดงานแต่งงาน ไปถึงพี่ๆก็ออกไปกันหมดแล้ว ... (T.T)

14. ไปด้วยได้ป่าว

15. มาเลยจ้าาา ^^

16. Bankziiee Tanakornkittiyothin เดี้ยวยิงแม่ง!!!

17. ขอบพระควยคับบ

18. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    งานนี้ใครจะอัพ cc ใครจะใส่แคม ใครจะจูนรถ เตรียมให้พร้อมนะ จัดหนักแน่นอน

19. Doungnapa Por

Doungnapa Por Guest

0
    0
    0
  20. Si Rameo

Si Rameo Guest

0
    0
    0
    รอคำตอบจุดนัดพบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้