รบกวนถามเรื่องฟิล์มครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ULTUM@Z@@, 28 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ULTUM@Z@@

ULTUM@Z@@ New Member Member

1
    0
    0
    corolla สามห่วง สีบรอนซ์เงิน ติดฟิล์มสีอะไรดีครับ รถเดิมๆ นะครับ ไม่ได้แต่งไรเลย
    ขอบคุณครับ

2. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    สีบอร์น ก็ติด ฟิมส์สี เทาควันบุหรี่ก็ได้ครับ เลือกฟิมส์กันความร้อนนะครับ

3. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    สีเขียวสวยหรูดีคับ

4. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    แล้วแต่คนชอบครับ สีเขียวก็สวย เพราะรถรุ่นใหม่ๆกระจกเป็นสีเขียวครับ ถ้าจะเอาแบบคลาสสิกก็สีชาครับ ถ้าชอบแบบเข้มๆก็สีดำไปเลย โหดๆ แต่แนะนำให้เอาแบบกันความร้อนสุงนะครับ แบบประมาณว่าฟิมใสกันความร้อนแต่ไม่กันแสง เพราะแบบที่ผมติดอยู่เป้นสีดำครับ สามารถกันแสงได้ แต่กันความร้อนไม่ได้

5. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    สีดำ ก็สวยดีนะคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้