* มาชวนไปงาน BIRTHDAY PARTY ครั้งที่ 1 กัน *

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<Golf Devil>>, 28 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0

...ก่อนอื่นมีข่าวจะแจ้งเรื่องเสื้อคลับ...คับผม

เสื้อที่จะทำกันนั้น เป็นรุ่นที่ทำเฉพาะงานนี้เท่านั้น และมีทั้งหมด 30 ตัว

และจะมีอยู่ด้วยกัน 2 สี

1. สีดำ ปกแดง สกรีนอย่างดี หน้า-หลัง (ด้านหลังเหมือนกับสติ๊กเกอร์คลับ ครับ) ส่วนด้านหน้า เป็นรูปหัวสิงห์ รุ่นแรกเลยครับ

2. สีขาว ปกแดง

3. size จะมีทั้งหมด 4 ขนาดครับ s ขนาด อกเสื้อ 20 นิ้ว
    m ขนาด อกเสื้อ 21 นิ้ว
    L ขนาด อกเสื้อ 22 นิ้ว
    XLขนาด อกเสื้อ 23 นิ้ว
    ส่วน lady size ขนาด อกเสื้อ 18 นิ้ว

ส่วนเรื่องราคาค่าตัวนั้น มี 2 ราคาด้วยกันครับ
    เสื้อสีดำ ปกแดง ราคา ตัวละ230 บาท ครับ
    เสื้อสีขาว ปกแดง ราคา ตัวละ 210 บาทครับ
    * สาเหตุที่ราคาไม่เท่ากันเพราะต้นทุนผ้าต่างกันครับ เสื้อสีดำจะแพงกว่า 20 บาทครับ *

...แต่ขอเก็บในราคา 250 บาทเท่ากันทั้ง 2 แบบเลยนะคับ...
    ...เพื่อจะได้สะดวกในการโอน...แล้วเงินที่เหลือจากส่วนต่าง...
    ...จะเป็นเงินที่นำมาเป็นส่วนกลางในการซื้อของที่ระลึกคับผม...

ส่วนคนที่อยากได้ ขอให้ระบุ size และสีเสื้อ ระบุจำนวนที่ต้องการ และ รบกวนโอนเงินเข้ามาก่อนด้วยนะครับ
    และโทรแจ้งหรือเก็บสลิปการโอนเงินไว้ให้ดีด้วย เพราะจะใช้เป็นหลักฐาน ในการมารับเสื้อได้ในวันมิตติ้ง
    เท่านั้น ส่วนใครที่ต้องการก่อน ต้องขอโทษด้วยครับ ไม่มีการส่งให้ก่อนครับ เพราะทุกคนจะได้รับเสื้อวันมิตติ้งเท่านั้นครับ และต้องเอาหลักฐานการโอนเงินมาด้วยนะครับ เพื่อป้องกันการแอบอ้างครับ

*** ส่วนเลขที่บัญชี ***

...ชื่อบัญชี นาย เตชภณ แทนขำ ธ.กรุงไทย สาขา สะพานขาว

เลขที่บัญชี 021 - 0 - 03151 - 4 ( เลขบัญชี่พี่ก๊อบคับ )

ใครมีอะไรสงสัย โทรสอบถามผมได้ตลอดเวลาครับ ที่

.... 089-799-9048 กอล์ฟ หรือ ที่ MSN : [email protected] หลัง 3 ทุ่ม เป็นต้นไปครับ

.... 081-586-2625 โบว์ หรือ ที่ MSN : [email protected]..ตลอด 24 ชั่วโมงคับ (ถ้ายังไม่หลับนะ)

ส่วนเรื่องงาน Meeting (ใหญ่) วันเกิดสิงห์จะมี
    ในวันอาทิตย์ที่ 9 เดือน ธันวาคม 2550
    ส่วนเรื่องกำหนดการณ์..จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งคับ
    ..ขอบคุณมากคับผม..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤศจิกายน 2007
  2. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ถ้าไม่ว่างไปรับในงานมีตติ้ง มีส่งมาให้ที่บ้านด้วยหรือเปล่าครับ ค่าส่งออกเองครับ ขอบคุณครับ

3. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    คงจะไม่ได้ครับเพราะว่าทำมาให้เฉพาะคนที่สามารถ มามิตติ้งได้จริงๆเท่านั้นครับ เพราะว่าจะมีการไปทำบุญกันช่วงบ่ายกันก่อนแล้วก้มิตติ้งกันตอนเย็นเลยครับ ก็เลยต้องขอโทษด้วยนะครับ
    ถ้าสะดวกมามิตติ้งครั้งไหนแล้วมีการจัดทำเสื้อเวอร์ชั่นปกติแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกที เพราะเวอร์ชั่นนี้เป็น ลิมิเต็ดอิดิชั่น ครับ

4. gri

1,163
    26
    0
    แล้วได้กำหนดการที่แน่นอนหรือยังครับ

เผื่อว่าจะได้เคลียร์ธุระได้ทันครับ

ช่วงซีเกมส์ เดือนธันวา มทส ปิด ผมน่าจะว่างอยู่ครับ

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    รับ แซ๊บ.....

6. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    ของผมเอา size L อย่างละตัวนะพี่กอล์ฟ
    แต่ผมคิดว่าไม่ได้ไปมีทติ้งแน่ๆเลย เดือนธ.ค.คงอยู่ญี่ปุ่นอะครับ

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...รูปโลโก้ตัวอย่างนะคับ..ทั้งด้านหน้าและด้านหลังนะคับ....

...โลโก้หัวสิงห์ตัวเล็ก สกรีนหน้าอกฝั่งซ้าย...

...โลโก้ peugeot club สกรีนด้านหลัง....

...และจะมีคำว่า BIRTHDAY PARTY 1 th. อยู่ด้วยคับ....

...เป็น Limited Edition จิงๆคับ...หมดแล้วหมดเลย...(แล้วราคาก้อไม่แพงด้วย)

...เป็นงาน Make to order นะคับ....(ทำตามจำนวนเท่านั้น)

..ปล..ส่วนท่านที่จะสั่งซื้อ...ขอเป็นท่านสมาชิกที่จะมาร่วมงานจิงๆเท่านั้นนะคับ...

...ส่วนเรื่องของขนาด...ถ้าไม่แน่เรื่องของขนาดเสื้อ...ว่าจะใส่พอดีมั้ย....

...ขอความกรุณา...ท่านช่วยวัดขนาดช่วงอก...ของเสื้อที่ท่านใส่พอดี...

..(รูปการวัดเสื้ออยู่ด้านล่างนะคับ)...

...แล้วแจ้งที่พี่ก๊อบได้เลยคับ...(อย่าลืมโอนตังด้วยนะคับ)

...ส่วนท่านใดที่ได้ทำการแจ้งสั่งจองเสื้อที่พี่ก๊อบแล้ว...

...กรุณามาลงชื่อไว้ในกระทู้นี้ด้วยคับ...

...ขอบคุณมากคับผม....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ตุลาคม 2007
  8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    โอม อก คัพ D อะครับ มัน กี่นิ้ว อะ เหอๆๆๆ

9. gri

1,163
    26
    0
    ถ้าไม่รู้ว่ากี่นิ้ว แล้วรู้ได้ไงครับว่า คัพ D เหอะๆ

แสดงว่า...............บ่อยแน่ๆเลย ฮิๆ

10. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ขอเป็นสาระมั่งเหอะครับพี่โอมครับ นะนึกว่าทำเพื่อสาระมั่งนะครับ

11. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    ขอด้วยครับ XL ครับ

12. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    มะมี Size ผมแน่เลย...อิอิ...

13. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    XL (ดำ-ปกแดง) + Lady Side (ขาว-ปกแดง) เดี๋ยวเงินขับรถเอาไปให้น้องโบว์ที่บริษัทแล้วกานเน๊อะ

14. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ได้เลยคับพี่จ้อย....แต่ต้องมาเอาเสื้อวันงานนะคับ....แหะๆๆ...

15. God level

1,028
    14
    38
    อัพเดท รายชื่อ ผู้สั่งจอง (ที่ติดต่อมาทางผมคับ)

..น้าตึ๋ง 2 ตัว ขาว-ดำ...L
    ..ต่อ 1 ตัว ขาว....L
    ..เก่ง 2 ตัว ดำ...L ... ขาว lady
    ..อาร์ท หมูบิน..1 ตัว...XXL..ดำ
    ..คิม..2 ตัว...ดำ...L ...ดำ lady...
    ..อ.ตั้ม...1 ตัว...? ...L
    ..ป๋ารัน ..1 ตัว...ดำ ..XXL
    ..ผมเอง...3 ตัว...ขาว - ดำ XL...ดำ lady..

....จะโอนเงินภายในอาทิตย์นี้คับ....

....สำหรับสมาชิกท่านอื่นที่ต้องการจะสั่งจอง...
    ....ขอให้สั่งจองและโอนเงินก่อนภายในวันที่ 15 พ.ย.นี้..เท่านั้นนะคับ...
    ....เพราะต้องการสรุปยอดคับ....เท่าที่ทราบตอนนี้มียอดอยู่ที่ประมาณ 30 ตัวแล้วคับ..(ยังสั่งเพิ่มได้อีกคับ)..
    ....ส่วนเรื่องของการสั่งจอง...รายละเอียดอยู่ด้านบนนะคับ....

16. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ่อ่ะดีมากน้องชาย
    มาต่อกันเลย

1.น้าหนุ่ม 2 ตัว รอเลือกสีอยู่
    2.เต้ 2 ตัว XXL สีขาว
    3.โภ 2 ตัว L ขาว - ดำ
    4.ป้อง 1 ตัวสีดำ XXL
    5.น้องพีท 2 ตัว ยังไม่ระบุสี
    6.โอม 2 ตัว รอระบุไซร์ กับ สี
    7.ผมเอง 3 ตัว ดำ 3 M -L

17. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ใครที่ ยังไม่ได้สั่งจองและโอนเงินเข้ามา รีบๆหน่อยนะคับ อย่าให้เกินวันที่ 15 เดือนนี้นะ MADE TO ORDER เท่านั้นนะครับ
    ใครที่โอนแล้ว รบกวน ส่งSMSเข้ามือถือด้วยนะคับ เพื่อความสะดวกในการเช็ครายละเอียด
    โอนมาแล้ว ส่งข้อความมาที่ 089-799-9048 ระบุ จำนวนเสื้อ SIZE สี และชื่อ มาให้ด้วยนะคับ จะได้สะดวกในการจัดเก็บข้อมลูเอาไว้ให้​

18. God level

1,028
    14
    38
    อัพเดทคับเพ่ก๊อบ...
    น้องเบลล์ 1 ตัว
    เพ่จ้อย 1 ตัว...

19. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    เฮ้อ..จริงๆเลยนะเนี้ย เวลาไม่ทำก็อยากจะมีใส่กัน เวลาทำแล้วก็ไม่อยากจะได้อีก รบกวนช่วยโอนกันมาก่อนวันที่ 15 นี้นะครับ รายละเอียดการสั่งซื้อและการโอนก็มีแจ้งไว้แล้ว ด้านบนครับ ใกล้เข้ามาแล้วนะครับอีกไม่กี่วันเอง จะสรุปยอดสั่งแล้วก็จะแจ้งรายละเอียดไว้ใน
    กระทู้นี้แหละครับ

20. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ป๋มเอาก๊าบ.... XL....ราคา 250 บาท ลักษณะของสี ตัวเสื้อสีดำ ปกคอเสื้อสีแดง...รับจำนวน 1 ตัว ขอรับ

21. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    1. อัพเดทผู้ที่จ่ายค่าเสื้อมาแล้ว
    2. 1. ป๋ารัน สีดำ size xxL จำนวน 1 ตัว 250.
    3. 2. เก่ง สีขาว " " s/L " 2 ตัว 500.
    4. 3. จ๊อบ สีดำ " " xL/s " 4 ตัว (size ละ 2 ตัว) 1,000.
    5. 4. เต้ สีดำ " " xxL " 2 ตัว 500.
    6. 5. ฝน สีดำ " " xL " 1 ตัว 250.
    7. 6. โบว์ ขาว,ดำ xL/s 3 ตัว 750.
    8. 7. พีท สีดำ M 1 ตัว 250.
    9. 8 ตึ๋ง ขาว,ดำ L 2 ตัว 500.
    10. 9. ต่อ ขาว L 1 ตัว 250.
    11. 10. คิม ดำ s/L 2 ตัว 500.
    12. 11. อาร์ท ดำ XXL 1 ตัว 250.
    13. 12. กอล์ฟ ขาว,ดำ L/M 3 ตัว 750.

ส่วนใครที่ยังไม่ได้โอนเข้ามารีบๆกันหน่อยเพราะจะส่งยอดวันที่ 15 พย. นี้แล้วครับท่าน

22. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    เมื่อวาน ผมโอนเงินไปให้แล้วนะครับ
    2ตัว L ดำ,ขาว อย่างละตัวครับ

23. God level

1,028
    14
    38
    อีก3วันเองเนอะ....ว่าแต่มันเกิน30ตัวแล้วน้าเพ่...อิอิอิ

24. ohmmemy

1,077
    4
    38
    โอน แย้ว น่ะ ง๊าบบ พี่ กอล์ฟ

2 ตัว ไซค์ XXL กับ M คับ สีดำ อิอิ

25. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    เออว่ะ เกินแล้ว ปิดการรับจองเลยดีกว่าม้างโบว์เกินเป้าแล้วว่ะ พี่ทำแบบพอเพียงว่ะ 555

26. soda_za

518
    5
    0
    เอาเงินไปให้น้องโบว์แล้วครับเมื่อตอนเที่ยง

27. God level

1,028
    14
    38
    วันนี้วันสุดท้าย........ที่จะเปิดรับการสั่งจอง...แล้วนะคับ......

...ส่วนเรื่องการสรุปยอดของการสั่งจอง...เดี๋ยวรอพี่ก๊อบมา...แจ้งให้ทราบกันอีกทีคับ...

28. soda_za

518
    5
    0
    โปรแกรมมิตติ้งยังไม่ออกเหรอโบว์ ไวๆน๊ะเพื่อนๆจะได้เตรียมตัวกับรถให้พร้อมไง

29. God level

1,028
    14
    38
    ...จะสรุปให้ภายในอาทิตย์หน้านี้คับ....แต่วันที่จัดยังเป็นวันที่ 9 ธ.ค แน่นอนคับผม...

30. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    พี่โบไปทำตูดเป็ดมาหรอคับ...มีรูปเต็ม ๆ ม๊ะ ไม่ได้เห็นนานเลย หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้