น้ำมันเครื่อง-เกียร์ออโต้ เครื่องคาบู1500 ?

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย neew, 26 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neew

neew Guest

0
    0
    0
    ใช้ของยี่ห้อ อะไร เกรดเท่าไรดีคับ แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

2. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    ยี่ห้อแล้วแต่ชอบเลยครับ
    น้ำมันเครื่องเกรดใช้แค่10w40ก้อพอแล้ว
    ส่วนน้ำมันเกียร์เกรด dexron II หรือIII ก้อได้ครับ

3. s.paramate

s.paramate New Member Member

10
    0
    0
    สำหรับน้ำมันเครื่องลอง คาสตรอลแม็กเนเท็กดูครับ วิ่งดี ลื่นเลยทีเดียว

4. ..oil.

..oil. Guest

0
    0
    0
    เกรดเท่าไรดีคับ

5. s.paramate

s.paramate New Member Member

10
    0
    0
    10 W 40 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้