กระตุ้นกระแสกันหน่อย สำหรับชาวซันนี่ที่เตรียมตัวไปวิ่ง วันที่ 2-3...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TA NG, 21 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    กระตุ้นกระแสกันหน่อย สำหรับชาวซันนี่ที่เตรียมตัวไปวิ่ง วันที่ 2-3 สิงหานี้ที่สนามแก่งกระจาน คับ credit: http://www.g20.net/

2. ใกล้ถึงวันยิ่งตื่นเต้นคร้าบ

3. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ไปกันเยอะๆนะครับ ลงเพิ่มหน้างานได้จนเช้าวันอาทิตย์

4. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ถามดูน่ะ มีค่าใช้จ่ายเท่าไร มีชุดแข่งให้ป่าวคับ

5. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    ค่าสมัครตอนนี้ประมาณไม่เกิน1,800ครับ ถ้ารถเยอะอีกก็หารน้อยลง ชุดแข่งไม่มีครับ บังคับใส่เสื้อแขนยาว กางเกงขายาว หมวกเต็มใบ ถุงมือ รองเท้าหุ้มส้นครับ

6. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    Palakorn Hoglad คับอยากไปน่ะ ครั้งหนึงในขีวิตขับเซอร์กิต แต่รถต้องทำช่วงล่างใหม่เก็บรายละเอียดอีกนิด เก็บภาพสวยๆมาฝา่กด้วยคับ

7. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    Met Nissan ตัวรถถ้าใช้งานได้ปกติทุกวัน ไปลงสนามได้ครับ ยิ่งเป็นรถที่ขับทุกวันอยู่เเล้วด้วยจะดีเลยเพราะคนขับจะรู้ลิมิตของรถตัวเอง การเตรียมรถ ตัวเครื่องยนต์ถ้าขับได้ปกติทุกวัน ก็ไม่ต้องเตรียมอะไรดูแค่ระดับของเหลวต่างๆ ส่วนช่วงล่าง ถ้าเบรค+ยางใช้ซิ่งได้ทุกวัน ก็ไม่มีไรน่าห่วง แค่ก่อนไปสนามไปตั้งศูนย์ก็พอ

8. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    ไปลุยกันเพื่อนๆพี่ๆในเพจ...

9. น่าเสียดายรถไม่แรง อยากลงด้วยเหมือน

10. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    เทพบุตร ซาตาน ไม่แรงก็ลงได้คับ เวลาอาจจะดีกว่ารถแรงๆอีกคับ

11. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    งานเริ่มกี่โมงครับ

12. รถแรงไม่แรงไม่เกี่ยวอยู่ที่ใจครับ มีรถแรงแต่ใจไม่กล้าขับก็ไม่มีผลครับ อิอิ

13. งานมีสองวัน เสาร์ ควอลิฟลาย จัดอันดับสตาร์ท อาทิตย์ แข่ง แบ่งเปนสองรุ่น 1600&2000

14. Palakorn Hoglad แล้วงานนี้ต้องมีค่าใช้จ่าย หรือขั้นตอนยังไงบ้างคัพ

15. ดันไปครับใครไปบ้างเอ่ย

ตัวแรงทั้งนั้นเลย เดิมๆไปได้ป่าวคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้