ใส่ BLOW OFF VALVE อะไรกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย <tae> starlet 4efte, 23 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ใส่ BLOW OFF VALVE อะไรกันบ้างครับ กำลังหาใส่อยู่ หลายๆ คนเชียร์ blitz supersound บางคนบอกเสียง่าย ให้ใช้ hks บ้าง greedy บ้าง อื่นๆบ้าง รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ใส่กันอยู่ช่วยบอกความรู้สึกซักนิดน๊ะครับ ว่าใส่อะไรเล้วป็นยังงัยบ้าง ด้วยตัวเองชอบแบบเสียงดังๆหน่อยคับ คงมันส์ดี ขอบคุณทุกๆคนน๊ะครับ ด่วนๆเลยครับ

1. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ใช้ บริส ก็อดซีล่า ตัวใหม่ อยู่คับ .. เสียงดังใช้ได้ ... แต่อยากเปลี่ยนแระ เบื่อ ... สนใน ขายคับ ขาย

2. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    ใช้HKSอยู่คับก้อดีนะ ไม่เคยเสียเลยของผมติดอยู่ที่ท่ออินเตอร์ก่อนเข้าลิ้นปีกผีเสื้อเสียงก้อดังดี

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    blitz supersound

4. blow off valve

บริส ก็อดซิล่า ขายซักเท่าไรอ่ะคับ ยังงัยเด๋วผมโทรไปหาน๊ะครับ
    พี่ตู่ครับ ผมที่โทรไปหาพี่อ่ะคับ ใจผมก็ยังชอบ blitz supersound อยู่ ถ้ายังงัยผมจะฝากพี่ซื้อซักตัวได้ไหมครับ ผมกลัวไปซื้อแล้วได้ของเสียมา ผมดูของไม่เป็นครับ ถ้าได้ผมจะได้โอนเงินไปให้พี่น๊ะครับ ขอบคุณมากครับ

5. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    ใช้ HKS รุ่น SQV I คับ

6. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    อยากได้ HKS รุ่น SQV Il จัง ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้