อยากทราบราคาวางเครื่องครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย kayomsak, 19 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kayomsak

kayomsak Guest

0
    0
    0
    fiat Punto 75SX ต้องการวาเครื่่อง 4E-FE หรือ 4E-FTE หรือ 1NZ ไม่ทราบว่าราคารับรถได้เลยราคาประมาณเท่าไหร่ครับและหากต้องการเพิ่มเติมดังนี้จะต้องเพิ่มอีกเท่าไหร่
    1. ระบบแอร์ให้เป็นของ Starlet ไปเลยเพื่อตัดปัญหาราคา?
    2. หม้อน้ำให้มีขนาดใหญ่ของญิี่ปุ่นราคา?
    3. วัดรอบกับวัดความเร็ว จะได้ไม่เพี้ยนราคา?
    ขอบคุณทุกท่านมาครับ

2. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    อยู่แถวไหนละคับ ...

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไม่เป็นจริงๆนะครับ

4. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    ไว้ลองมาคุยกันคับ

5. kayomsak

kayomsak Guest

0
    0
    0
    อยู่แถวหลักสี่ครับผม ไม่มีใครประมาณราคาได้เลยหรือครับ จะแพงกว่าที่บอกก็ได้ครับเพราะเข้าใจอยู่ว่ามันไม่ใช่ Starlet ไม่อยากวางที่อื่นสักเท่าไหร่ง่ะครับนอกจากจะเป็นสมาชิกในคลับ ผมกลัววายสายไม่ครบสู้คนที่วาง Starlet มาประจำไม่ได้หรอกครับจริงป่ะ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้