ไปดูหนังสือautoเล่มใหม่ 505ใครล้อเหลืองๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย เล็ก 305, 21 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    505ประกาศศักดา อีกครั้ง

2. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    รู้สึกจะรถพี่นัทมั้งครับ :D

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ช่ายแระเบลล์....รถตานัทน่านเอง...หุหุหุ

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รถพี่นัทหล่อตลอดอ่าครับ

5. tstefym6

tstefym6 New Member Member

62
    0
    0
    อยากเห็นมั่งอ่าคับ

6. สุดแล้วเหรอครับเนี่ย...ธรรมดามาก

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

.....ก้อคงยังไม่สุดอ่ะม้างครับ....คงต้องปวดท้องขี้ไปอีกหลายวัน....เพราะว่ามี...พวกไม่ชอบโชว์แล้วก้อไม่สร้างสรรค์...ชอบสร้างความแตกแยก....ถ้าไม่ชอบไม่จำเป็นต้องคอมเม้นคับ....มันไม่ช่ายเรื่องอารายของคุณ....

...การลงทุนทำอารายกับรถเก่าไม่ช่ายเรื่องง่ายคับ....(แต่ไม่จำเป็นอธิบายหรอกม้าง)....อย่าดูถูกกับสิ่งที่คนอื่นเขารักคับ....

...เขาได้ลงหนังสือเขาก้อไม่เคยมาอวดอ้างคับ...แต่มีเพื่อนๆไปเห็นเอง...ก้อเลยนำมาบอกต่อๆกัน....คงไม่ช่ายเรื่องผิดม้างคับ....

...อย่าลืมคับว่านี่ บอร์ดเปอร์โยต์....ก้อต้องพูดถึงเปอร์โยต์ดิ...หรือถ้ามี 505 สวยกว่านี้...ก้อนำมาให้ชมเป็นบุญตาบ้างนะคับ....

....ขอบคุณ....

8. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    505 มาแว๊ว...

9. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    ไม่ทราบว่า คุณ ไม่ชอบโชว์ ขาดความอบอุ่นหรือเปล่าครับ

บอกได้นะครับ เพราะบอร์ดของเปอร์โยต์ ที่นี่อบอุ่นดีครับ

10. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    อย่าไปเครียดเรื่องมันเลยครับ

เราทำรถให้ตัวเองขับ ไม่ใช่ให้มันขับ

มันไม่ได้ให้เงินเรา และไม่ใช่เจ้าของรถครับ

รถแต่งที่ดี ไม่จำเป็นต้องอลังการครับ

เพียงแต่แต่งโดยใช้ความรู้

ให้รถมันออกมามีคุณภาพที่ดีก็พอแล้วครับ

-------------------------------------
    เอารูปมาโชว์บ้างนะครับ

เอามาแบ่งกัน

โชว์รูปเสร็จก็แบ่งๆแม็กซ์กันใส่บ้างก็ดีนะครับ เหอๆ

11. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    แน่จริง ก็log in สิครับ :mad:

12. soda_za

518
    5
    0
    อีแอบเยอะวะ 555 แม่งไม่กล้า login

13. gri

1,163
    26
    0
    เห็นไปโผล่อยู่ racing forum ไม่รู้คนเดียวกันหรือเปล่า

ดู IP ก่อน

14. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    รถเนียนดีครับ ขอบมั่กๆ

15. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    โอ้วต้องรีบไปซื้อมาดูแว้ว

16. gri

1,163
    26
    0
    ซื้อหนังสือ แถมแม็กซ์ด้วยหรือเปล่าครับ งานนี้

17. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    เมื่อไรเปอร์โยคลับจะได้ลงหนังสือกันแบบพร้อมเพียง...ชักทีหน่อ..โครตเซ็งมี 3D/แจ๊ส/วีสออส/บีเอ็ม..ลงกันจัง..เมื่อไรจะมีเปอร์โยบ้าง..นิ

18. gri

1,163
    26
    0
    ถ้าผมตั้งสำนักหนังสือรถได้

ผมขอสัญญาด้วยเกียรติของลูกเสือว่า

ผมจะเอารถเปอร์โยลงในหน้าปกครับ

19. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ครายมาเกรียนแถวนี้หว๋า

20. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    คนที่แต่งรถมีหลายแบบครับอย่าสนใจเลยครับ
    บางคนมีแต่เงินอย่างเดียวมาแต่งรถก็ไม่รู้อะไรเลย ไม่รู้ถึงความยากลำบากในการแต่งรถเก่าๆ
    คำว่าสุดไม่สุดผมไม่เคยรู้จัก แต่ผมจะยินดีกับเพื่อนเสมอครับ เพราะผมก็ค่อยๆทำรถมเหมือนกันและก็ภูมิใจในสิ่งที่ทำครับ จงอย่าดูถูกคนอื่นครับเพราะมันเหมือนกับดูถูกตัวเอง.....อมิตาพุด

21. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  22. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ด่าเเม้งเลยคับพี่น้งอ

23. soda_za

518
    5
    0
    ไปซื้อมาอ่านแล้วเมื่อวาน สุดยอดครับ

24. tstefym6

tstefym6 New Member Member

62
    0
    0
    King of เกรียน มาเองเลยหรอคับ ไม่log in ด้วย

25. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    มีเกรียนเทพโผล่มาแล้ว ยังไงท่านก้อเอารถของท่านมาโชว์เปนบุญตาหน่อยสิ จะโชว์หรือไม่มันเก้อรื่องของมึงครับ แต่เงียบปากไปดีกว่า เกลียดคับพวกเก่งแต่ในโลกไซเบอร์อ่ะ
    ปล. รถคันที่ลงหนังสืออ่ะ เลี่ยมคับ ชอบๆ

26. แด่ว วว ว กันทั้งทีม

27. soda_za

518
    5
    0
    มันมาอีกแว๊ว... ทำไมไม่ login ละครับจะได้มาคุยกานดีๆแบบผู้เจริญแล้วเขาทำกานไงครับ

28. ngek_305cm

ngek_305cm New Member Member

37
    1
    0
    ช่าง หัวมันเถอะ คับพี่ๆ เพื่อนๆ เรามาสนทนากันในสิ่งที่เรารักกันเถอะ ครับ มันทำได้แค่นี้แหละคับ

29. God level

1,028
    14
    38

...โถ....ไอ้ไม่แด่ววว.....ศัพท์เหี้ยอารายของมึงวะเนี่ย...555555+

...ขำว่ะ...แด่ววว......ไอ้แต๋วเอ้ย....55555+...

...อย่าลืมกลับมาโพสอีกนะ....ชอบๆ....จะได้มีศัพท์ " เกรียน "....ใหม่ๆมาอีก

ศัพท์บ้านพ่อมึงไง แล้วไอ้เกรียนเนี่ยก็โคตรเห่ย มึงก็อีแค่ 1 เจไม่โบ กะหลั่วๆ ระวังรถมึงไว้อ่ะ ระวังกระจกแตกเร็วๆนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้