วันนี้งานขับหน้ามีสมาชิกเราลงแข่ง 2 คัน ถึงแม้ทั้ง 2 คันจะไม่มีถ้วยกลับบ้าน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 1 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้งานขับหน้ามีสมาชิกเราลงแข่ง 2 คัน ถึงแม้ทั้ง 2 คันจะไม่มีถ้วยกลับบ้าน แต่สำหรับผมน้องทั้งสองเจ๋งมากครับ ถึงไม่ได้ถ้วย แต่Siเราก็ยังเฟี้ยวเสมอครับ

1. แพ้ชนะไม่สำคัญคับ ความสุขมันอยู่ที่ใด้ทำคับ สู้ต่อไปนะ "ทาเคชิ"

2. สุดติ่ง ชิงกะเบลอยุ่แล้วSi

3. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    รอชมรูปตอนเบิร์นคับ

4. Lex Fahsai

Lex Fahsai Guest

0
    0
    0
    พี่ก็คนในคลับนะ น้อยจุยแว้ว แงแง

5. Tanusark Klaipun

Tanusark Klaipun Guest

0
    0
    0
    สวยด้วยแรงด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้