มาเยี่ยมเยียนครับจาก Nefarious Perfomance Racing Club ครับผม

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย KOB@NeFaRiouS, 16 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0
    คุณโอ๊ตไปเยี่ยม บอร์ดผมมาเลยมาแวะแนะนำตัวมั่งครับ

ผมกบนะครับ เจอที่ไหนทักทายได้เลยนะครับ

ใครอยู่แถวแจ้งวัฒนะ เกษตร เจอทักทายได้เลยครับ

คูเป้ขาวครับผม:eek::eek::eek:

2. B*Star

B*Star New Member Member

250
    5
    0
    แวะด้วยคนครับ .........................

บอร์ด NEFARIOUS พวกเรา>>> ยินดีต้อนรับเสมอ ครับ :D

3. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    Dna ของเรา ก้อยินดีต้อนรับนะคับ พวกเราอยู่ดอนเมืองคับ

ต้องได้เจอกันแน่นอน คับป๋ม.......ทักทาย กันนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้