มีใครเล่น Yulgang มั่ง

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย cyberlek, 4 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cyberlek

cyberlek New Member Member

21
    1
    0
    มีใครเล่นยุทธภพครบสลึง(Yulgang)บ้าง สามารถทักทายกันได้นะครับ อยู่ Sv.มายาฯ ห้อง 2 เป็นประจำ มือกระบี่ครับ ชื่อ Tyohui เวล 29 และหมอ ชื่อ ซินแสร้อยปี เวล 21 ครับ

2. ๏HaRa๏

๏HaRa๏ New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็เล่น Yulgang อยู่น่ะครับ อยู่ Sv.สวรรค์ฯ ห้อง10
    เป็นทวนอธรรม ตอนนี้ Lv.48 น่ะครับ

...

ผมเป็นหมอ20นะครับทักทายได้ชื่อ OoYangZaoO นะครับแอดชื่อมาได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้