แนะนำที่ติดเครื่องเสียงดีๆครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 21 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    รายละเอียดตามลิงค์ครับ www.n-audio.pantown.com สำหรับคุณภาพของเสียงดีมากๆ เบสกระแทกดี เสียงใสๆ มีหลายรูปแบบ ตามชนิดของรถครับ ส่วนของคลิกมี 2 แบบ ชุด เล็ก กับชุดใหญ่
    ส่วนรถผมที่ติดอยู่ตอนนี้ใส่ชุดใหญ่ครับ สนใจลองฟัง เข้าไปติดต่อตามเบอร์ที่ลิงค์ได้เลยครับ
    ปล.ถ้าโทรไปสนใจติดตั้งบอกมาจาก racingweb/click คุณตองนะครับ มีส่วนลดให้

2. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ของผมไม่คิดติดครับ เพราะถ้าจะให้ฟังได้อรรถรส ต้องฟังในห้องเงียบๆ เปิดกำลังดี เสียงจึงจะสุดยอดครับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอแนะนำอีกร้าน ครับเป็นแบบสำเร็จรูป ยกมาวางเลย
    HONDA บ.นิวสหยานยนต์ จำกัด สะพานใหม่ ใกล้โลตัสหลักลี่
    ผมไปใส่ของแต่ง Honda ที่นั้นของแต่งก็เยอะพอควรแถม ทางร้านเขายินดีใส่ให้ด้วยครับ
    เลยมองไปเห็นเครื่องเสียง จำราคาไม่ได้ ต้องขอโทษด้วยครับ
    ลองสอบถามที่ร้านเขาดู แวะเวียนไปเยี่มชมกันดูครับ

4. เซียนกบ

498
    3
    0
    จาไปดูที่งานมอเตอร์โชว์พรุ่งนี้อะ

5. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ผมฟังจากโทรศัพครับ อิอิ

6. เซียนกบ

498
    3
    0
    นั่นอะดิ โทรฯเดี๋ยวนี้เป็นได้เกือบครบทุกอย่างแล้ว

7. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ได้ทุกอย่างจริงๆ

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เดี๋ยว นี้โทรศัพท์ ขณะขับ อาจโดนจับได้
    แล้วถ้าฟังเพลง จะโดนไหม รวมที่ง MP4 ด้วย แย่จัง

9. เซียนกบ

498
    3
    0
    555555555555555 นั่นดินะ

10. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- ง่ะ ร้าน แถว โลตัส ระ ร้านใหนคร้าบบ พี่เก๊า จะได้ไป ถามราคาอิอิ ไม่รู้ เบส หนักป่าว
    เพราะ เบาๆ เดียวรถวิ่งเร็ว ต้อง เอาหนักๆ จะ ได้วิ่งช้าๆ 555+

11. เซียนกบ

498
    3
    0
    หนักมาก รถเร่งไม่ไปนะ

12. Project_L

873
    8
    0
    ไม่เป็นไรครับ เดียว ทำ รถให้ เสียวว ใว้ ก็คงวิ่งออกได้

13. เซียนกบ

498
    3
    0
    คงจะใช่ละ

14. Project_L

873
    8
    0
    -.- เหอๆ

15. เซียนกบ

498
    3
    0
    มาแล้วครับ

16. Project_L

873
    8
    0
    -.- มามั่ง เห็น มา กันเต็ม เลย

17. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ไม่กล้าติดครับ อายเขา อิอิ

18. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ระวังตำรวจจับนะครับ

19. Project_L

873
    8
    0
    - - จะ จับ ข้อ หา ไร งิ

20. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ที่บ้านผมจับข้อหาดัดแปลงสภาพ รบกวนผู้อื่น เพราะเวลาขับแล้วชอบเปิดเสียงดัง ดังมาก สงสัยเขาจะรำคาญครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้