ขอบคุณครับที่รับเข้ากลุ่ม sunny-Thailand. พึ่งหัดแต่ง รบกวนพี่ๆช่วยชี้แนะด้วยคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย สมาร์ทโฟน โซไซตี้, 20 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณครับที่รับเข้ากลุ่ม sunny-Thailand. พึ่งหัดแต่ง รบกวนพี่ๆช่วยชี้แนะด้วยคับ

1. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่B14ครับ

2. Toffee Dulyapat

0
    0
    0
    เด๋วผมจะลองไปเติมดูนะครับe20ไม่รู้จะวิ่งได้ป่าวววว..อิอิอิ

3. ลองดูคับ ผมเติมมาเกือบจะปีล่ะ

4. Toffee Dulyapat

0
    0
    0
    ว๊าวววว..ทำไรบ้างหรือเดิมๆครับ

5. เดิมๆเติมe20ได้เลยหรอคับ.....^_^

ผมเดิมๆน่ะคับ เพราะ E20 ก็กลั่นมาจากเบนซิน 95 แล้วมาผสมกับออกเทนอีก 20%. ก็มีค่าออกเทนใกล้กับแก๊สโซฮอล91 เหมือนกันน่ะคับ. ข้อมูลอาจไม่ตรงน่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้