เป็นกำลังใจ ให้พี่เป้ และพี่อุ๋ย

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Strada940, 21 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    พี่ น้อง Pickup freedom Club มาช่วยกันเป็นกำลังใจ และแรงใจ ให้พี่เป้ และพี่อุ๋ย (ภรรยา พี่เป้)

กันหน่อยครับ....

ขอให้พระคุ้มครอง และ ขอให้พี่อุ๋ย หายป่วยและกลับมาสุขภาพแข็งแรงเหมือนเดิน ครับ

ปล.พี่เป้ ก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ....

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    หาย ไว ๆ คับ ผม

คน ที่ สำคัญ ที่ สุด ในชี วิต คนที่ 3 เลย นะคับ

3. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    หายไว ๆ นะคร้าบ เพื่อน้อง กาเร็ต...........อิอิ

4. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    หายไว ๆ นะครับ พี่

5. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    หายไว ๆ นะครับ พี่ ๆ ทั้ง 2

6. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ขอให้พี่อุ๋ยหายป่วยเร็วๆนะคับ

7. ขอให้หายไวๆนะครับ จากสมาชิดในคลับ ตัวน้อยๆ

8. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    พี่อุ่ยหายไวๆนะค่ะเดี๋ยวพี่เป้จะแย่ซะก่อน อิอิ อ่ะล้อเล่งน้า

9. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    คนป่วยย่อมต้องการกำลังใจ ผมก็เป็น 1 ใน สมาชิก PICK UP FREEDOM CLUP ก็ขอเป็นกำลังใจหั้ย พี่อุ๋ยหายป่วยไวๆๆ และกำลังใจที่สำคัญที่สุดก็คือท่านเป้ดูแลภรรยาดีๆๆนะครับ

10. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    หายไว ๆ นะครับ พี่

11. Strada940

769
    4
    0
    เอาใจช่วย ครับ สาธุ สาธุ

12. The TUM

1,261
    8
    0
    หายไวๆๆนะครับ โทดทีโทรศัพท์ผมโทรออกม้ายได้ม้ายได้จ่ายโทร

13. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    5555+ถูกตัดซะแล้ว โทรศัพท์.............โทรหาสาวบ่อยก้อเงี้ยะ

หายวันหายคืนนะคร้าบ...........เด๋วถ้าหายช้า ท่านเป้............หายกลางคืน ม่ายรุด้วย................อิอิ

14. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากครับที่เป็นห่วง และสำหรับความรู้สึกดีๆ

ตอนนี้ปลอดภัยแล้วครับ พักฟื้นอยู่ที่บ้านแล้วครับ ส่วนสาเหตุเดี๋ยวมิตติ้ง ค่อยคุยกันครับ

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

ปล. เดี๋ยวมิตติ้ง ขอเลี้ยงเหล้าเป็นการตอบแทน ทุกท่านที่มีน้ำใจและเป็นห่วง ล่ะกันครับ

15. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดมายาวๆๆๆๆๆๆครับผม

16. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ปกติพี่เป้ก็เลี้ยงอยู่แล้วไม่ใช่เหรอคับ อิอิ

17. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    หายไวๆนะคับพี่

18. ขอโทษครับ พึ่งเข้ามาเห็น ขอให้แข้มแข็งใว้นะครับ ทั้งสองท่านเลย ขอให้อาการ ดีวัน ดีคืนนะครับ เอาใจช่วยครับ........

19. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เพิ่งเห็นเหมือนกันครับ เป็นกำลังใจไห้อีกคนครับ

20. The TUM

1,261
    8
    0
    หายดีแล้วก็คงได้เจอวันมิตติ้งนะครับ

21. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เป็นไงบ้างนายเป้......................ส่งข่าวบ้าง ให้น้องสาวพี่หายไวๆๆๆนะ

22. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอขอบคุณพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกท่านมากครับ ที่ส่งความห่วงใย มาถึง

อาการตอนนี้อยู่ในระยะ พักฟื้นครับ แผลผ่าตัดเริ่มแห้งแล้วครับ

เหลือแต่ตอนนี้ บำรุงโลหิต อย่างเดียวครับ เรี่ยวแรงยังม่ายค่อยมีครับ .............

ฮึ่ม ......................เบื่อจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ ใช้งานม่ายได้อีกตั้ง 3 เดือน ...................ฮือ........ฮือ..............!!

23. Strada940

769
    4
    0
    แหนะ ! พี่เป้

24. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    อ้าว .... หายไวๆนะครับ

25. หายเร็วนะคับ

26. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอบคุณทุกท่านจากใจ มากครับ..........................!!

27. The TUM

1,261
    8
    0
    ช่วงนี้หนาวแล้วฝากท่านเป้หั้ยความอบอุ่นพี่อุ๋ยเยอะๆๆๆนะครับ

28. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อยากจะให้แต่ให้ม่ายได้ครับ

หนาวเนื้อห่มเนื้อถึงหายหนาว...................................อิ.....................อิ

29. อาการดีขึ้นแล้วใช่มั้ยครับ หายเป็นปกติใวๆนะครับ

30. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ดีขึ้นแล้วครับ แต่ยังใช้การม่ายได้....................อิ...........อิ........อิ............!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้