เออ..กรุณาอ่านก่อนโพสต์ด้วยนะครับ!! เรื่องซื้อขาย

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย KoE311, 20 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    ถ้าผมเปิดเจอเรื่องการซื้อขายนอกกระทู้ซื้อขายผมจะลบทิ้งทันที่ เพื่อความเรียบร้อยของเว็ปนะครับขอบคุณ:embarassed:

2. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ครับหวังว่าคงเข้าใจกันนะครับ และเพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยของเวบด้วยครับ

3. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    .ลบเลยครับ เราต้องทำตามกติกาส่วนรวมนะครับ...ขอบคุณ.

4. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    เดี่ยวหน่อยจะเป็นสายให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้