ประกาศมิตติ้งเดือน ธันวาคม

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย TK RACING, 22 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    เนื้องจาก
    รามอินทรา ได้มีการจัดมิตติ้งที่ สนามคลอง5โดยจะจัดร่วม กัน กระผมอยาก
    ทราบว่ามีเพื่อนๆท่านใดสนใจบ้างครับ ติดต่อผมมานะ ครับ ขอบคุณครับ

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    อย่างไงก้อได้คับพี่น้อง จัดไป....

3. sukanin

sukanin New Member Member

19
    2
    0
    ว่าไงว่ากัน

4. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ว่าไงก้อได้ ป่มว่าตามพี่เอกอยู่แล้น เพราะพี่เอกเลี้ยง......อิอิ

5. sukanin

sukanin New Member Member

19
    2
    0
    มั่วแดกฟรีทั้งปี:p

6. oat_dna

2,715
    8
    38
    ป่มรักพี่เอกหรอก เปงห่วงกลัวจะใช้ตังค์ไม่หมด

เลยจะช่วย ดีก่าเอาไปลงอ่างนะ เด่วพี่ก้อยจำได้ละก้ซวยแน่ๆ....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้