ขอซาวด์เสียงหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 7 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ในวันที่8 ธันวาอ่ะครับ มันจามีงานครบรอบ8ปีracingwebอ่ะครับใครสนใจจะไปมั่งครับ ผมว่าเราน่าจะไปร่วมแสดงความยินดีด้วยน่ะครับ และอีกอย่างฟรีตลอกงานน่ะครับ เสียแค่ค่าบัตรเข้าสนามคนล่ะ60บาทเท่านั้นครับ งานจะมีขึ้นที่สนามคลอง5น่ะครับตั้งแต่9.00-18.00น่ะครับ ผมว่างานนี้น่าสนใจแน่ครับ:p:p

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เห็นด้วยคับ...

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    น่าสนใจ ทั้งคนทั้งรถคงมหาสาร

4. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    พี่ครับ d.i.y ตูดเป็ดเปนไงบ้างคับ ถ้าทำแล้วบอกด้วยนะคับ วันที่8 ไปรวมกันที่ใหนคับ

5. nu mam

49
    0
    0
    แล้ววันที่9เดือน10ไปไหนอะบอกด้วยคับ

6. san leo

760
    2
    0
    9 วันนี้ แล้วคับมั่งคับ มีมิตติ่ง เด๋ว โทรไปบอกอีกที ว่าที่ไหน ....

7. mayuct

941
    4
    0
    แล้วใครจาไปมั่งอ่า แต่ผมว่าถ้าไปอ่ะน่ะอยากให้ใส่เสื้อคลับกันไปอ่ะครับ เวลาหลงจาได้หากันง่ายๆ อิอิ

8. mayuct

941
    4
    0
    สรุปยอดกานหน่อยคร้าบบบบบบบผมจาได้แจ้งไปทางเวปเค้า

9. san leo

760
    2
    0
    ไปด้วย

10. nu mam

49
    0
    0
    ไปด้วยคับ กี่โมง แต่ผมยังไม่มีเสื้อ club อะจาเอาที่คัยได้ตัวเท่าไหร่ side L นะคับ S ด้วย ไอที่แปะหลังรถผมก้อยังไม่ด้ายอะ :D :D

11. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เห็นว่าคลับหรือทีม..สามารถนำรถลงแข่ง รู่น20วิ ได้ด้วย 3คัน จริงป่าว แล้วทีมเราจะไปร่วมแข่งไหมอ่ะ

12. mayuct

941
    4
    0
    เสื้อกับสติ๊กเกอร์สั่งได้ที่แชมป์น่ะครับ ส่วนเรื่องที่เอารถลงได้3คันต่อ1คลับในนรุ่น20วิ จิงคับเอก ตอนนี้ก่ะลังหารถกันอยู่แต่ที่แน่ๆรถตูนแน่นอนแล้ง1คันครับ อิอิ อีก2คันใครจาอาสาเอ่ย

13. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    จาเอารถตู้ลงแข่งกะเค้าหรอคับ(ถ้าได้ที่1คลับนี้แจ้งเกิดแน่ๆ555++)
    น้าเมย์ก็ลงแข่งกะเค้าด้วยสิครับเซ็ตโบมาไม่ใช่หรอคับ
    ระวังคู่แข่งที่เป็นกระบะหรือเก๋งเค้าจาต่อให้จนเค้าตามไม่ทันนะครับ

14. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เห็นด้วยอ่ะ..น้าเมย์ว่าไง

15. nai_tot

471
    5
    0
    ก็รถจะขายแล้วจะเอาอะไรไปแข่ง หรือจะเปลี่ยนใจ
    ยังไม่ขายเอาไปแข่งก่อน อ้อยังมีของตูนอีกคัน นิ

16. mayuct

941
    4
    0
    จาขายแย้วครับ ตอนนี้แน่นอนเร่งรีบ ไม่งั้นเดี๋ยวโดนพวกคาบไปกิน

17. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    รถตูนเคยวิ่งไว้ที่19วิคับพี่น้อง แต่ตอนนี้เวลาคงลงแล้วเพราะเปลี่ยนโบ ครัชทองแดงแบบใช้แข่งเท่านั้น แต่เราต้องการสำรองอีก1คันคับ รถตู้ใครแรงเชิญเลยคับ เรื่องเสื้อใครเอาไซค์ไหนก็โพสไว้เลย

18. mayuct

941
    4
    0
    ตูนฝากมาบอกว่าวันที่8ไปไม่ได้คร้าบบ ติดงานอ่ะ ส่วนเสื้อผมเอาไซค์ใหญ่สุดอ่ะ2ตัวน้า

19. nai_tot

471
    5
    0
    ตู้ผมไม่แรงแถมเกียร์ออโต้อีก คงยาก

20. mayuct

941
    4
    0
    เกียร์ออโต้ก็มันได้ครับป๋า ขำๆครับ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้