ใครรับวางเครื่องเบนซิน รถตู้kia pregio บ้างแนะนำหน่อย จะเอาไปติดแก๊ส

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย SungKung - P R E G I O -, 20 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    วางไรดี 1 เจ 2 เจ เบ็ดเสร็จเท่าไร แอร์รถเราเย็นอยู่แล้ว ขอวางเสร็จ แอร์เย็นด้วยนะ วางเครื่องพร้อมติดแก๊ส ให้เลยยิ่งดี

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ก็ที่แปดริ้วอ่ะครับ วาง1เจ+แก็ซ 55000 คับ รวมช่างเชียงกง
    รู้สึกว่าแถวๆอ้อมน้อยก็มีน่ะครับ แต่อู่นั้นเป็นngv วินผมไปวางมาก็หลายคัย จบที่8หมื่นคับ ถัง2ใบ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    แล้วเขาไล่ให้หมดเลยใช่ป่าวเมย์ ทั้งเฟืองท้ายด้วย...จบเลยใช่ป่ะ...น่าสน

4. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    แว้วๆมาว่าเครื่องเบลซิลตอนนี้ราคาขึ้นมา2000-3000ที่เดียวอ่ะ..(ข่าวยังไม่ได้กรองนะจ๊ะ)

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ไม่รู้สิ เหอๆๆๆ - -/*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้