ชวนเที่ยวค่ะ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย มังกรขาว, 15 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    ;)ที่โคราชมีงาน ดะดาดของดีเมืองโคราช เริ่มวันที่ 15-21 พ.ย 50 วันนี้เริ่มวันแรก ใครสนใจหาที่ใช้เงิน
    เชิญได้นะจ๊ะ;)

2. top_pilanengineer

top_pilanengineer New Member Member

101
    0
    0
    +++หนุ่มชล ฮักสาวโคราชหลายๆๆๆ++++

3. ไปเหอะ กะลังจนเลย รองเท้าขาดยังไม่มีตังซื้อเลย............

4. shove

shove New Member Member

19
    0
    1
    น่าจะตรงกับ อาทิตย์ต้นเดือน จะได้เอารถไปวิ่ง จอหอ ด้วย

5. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    จอหอนี่อารายอ่า555555555

6. สนามไง สนามแข่งรถที่โคราช........

7. มังกรขาว

434
    1
    0
    เฮียเอ๋ที่งานมีร้องเท้าราคาถูกขายด้วยนะ...ใครจะมาสนามโทรหาด้วยนะจ๊ะเพราะว่าจะไปเช่นกันจะได้ไปดูรถท่านอยากเห็น ๆ..ฮักหนุ่มชล
    หลายๆๆๆเขาฝากมาบอกจากสาวโคราชทั้งจังหวัดเลยอิอิ

8. มังกรขาว

434
    1
    0
    เฮียเอ๋ที่งานมีร้องเท้าราคาถูกขายด้วยนะ...ใครจะมาสนามโทรหาด้วยนะจ๊ะเพราะว่าจะไปเช่นกันจะได้ไปดูรถท่านอยากเห็น ๆ..ฮักหนุ่มชล
    หลายๆๆๆเขาฝากมาบอกจากสาวโคราชทั้งจังหวัดเลยอิอิ

9. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    แอดด้าสิครับ ทนดี โดนน้ำก็ไม่ขาด :D:D:D:D

10. top_pilanengineer

top_pilanengineer New Member Member

101
    0
    0
    ++++สาวโคราช ถามหน่อยดิที่พักตรงไหนที่พอจะแนะนำได้มั่ง เอาแบบราคาย่อมเยา สะอาด บรรยากาศดีๆ ไม่ไกลตัวเมือง ไม่เงียบเกินไป กะว่าหยุดLongweekend ยาวๆเมื่อไหร่จะไปเที่ยว เธค ผับแถวนั้นดูบ้าง +++(เท่าที่สังเกตทำไมสาวโคราชหน้าหว้านหวาน....บอกตรงๆโดนจายยย)

11. **สาวโคราชน่ารักทุกคนครับ ผมconfirmคับ...** ขออนุญาติแจมคับ:D

12. แล้วมันเกาะถนนดีมั้ยละ เวลาเข้าโค้งกลัวหลุด น่ะครับ :D:D:D:D:D

13. eed_cr

eed_cr New Member Member

22
    0
    0
    อยากไปเที่ยวครับ แต่....มะมีเวลาเลย

14. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ถ้าไปมีเวลาพาผมไปเที่ยวไหมครับ อิอิ

15. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ผมคงไม่ไปอ่า

16. อยากไปอะ

17. มังกรขาว

434
    1
    0
    :)
    :)ที่พักที่สะอาดก็จะเป็นแมนชั่นชื่อว่า...ต้นตอแมนชั่นอยู่หลัง โรงแรมสีมาธานี บรรยากาศดีสงบด้วย
    ระบบรักษาความปลอดภัยดีมีกล้องวงจรปิดที่ลาดจอดรถ...แต่ไม่แน่ใจนะว่าในห้องมีอะเปล่า..อิอิ:D
    ที่สำคัญยังไม่ออกนอกตัวเมืองวนรถสองไฟแดงถึงที่เที่ยวเลย...ผับ..banana อยู่โรงแรมราชฤษกก็โอเคนะสาวเยอะดี.. กินซา..เจ้าพะยา..ปวดเมื่อยมีคนนวดให้อาบให้ด้วย...โคลัมเบีย..ลอยกระทงนี้พี่เสกโลโซมามาเที่ยวนะ...ในวงเล็บคงไม่ปะติเศษหลอกเพราะหลักฐานก็เห็น ๆ กันอยู่ ....อิอิอิ:eek::D;)

18. มังกรขาว

434
    1
    0
    :D:D:D:D..เห็นด้วยอย่างแรง :D:D .........อิอิ

19. มังกรขาว

434
    1
    0
    :Dมาจริง ๆก็จะพยายามหาเวลาว่างค่ะแต่ถ้าไม่ว่างจะส่งตัวแทนสาว ๆ น่ารัก ๆ สวย ๆ ไปแทนนะจ๊ะ:D
    อิอิ....ว่าไปนั้น;)

20. เอส THAI ARMY

เอส THAI ARMY New Member Member

40
    1
    0
    เราก้อคนเมืองย่าเหมือนกันไม่มีตังค์ไปเลยก้อว่าจะไปวันที่ 22 สงสัยจะไม่ทันแล้ว เที่ยวลอยกระทงที่ไหนดีที่โคราชนะ( งู ไม่ มังกร )

21. top_pilanengineer

101
    0
    0
    +++ไม่ต้องถึงขนาดน้านหรอกคับ แค่ฮักปี๋คนเดียวก็พอแล้ว+++(ล้อเล่น...อย่าถือ):D

22. มังกรขาว

434
    1
    0
    ทำไมมีแต่คนว่าหนูว่าหลายใจอะมีใจเดียวแต่แค่มันมีหลายห้องแค่นั้นเองอะ......อิอิ
    ไปลอยกระทงที่บุ่งตาหลัวมั๊งถ้าไม่งั้นก็คงเทคโนอะไว้เจอกันนะ

23. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ก็ดูตัวเองสิจ๊ะน้อง แหมมๆๆ

24. มังกรขาว

434
    1
    0
    ตกลงยังโดนว่าอยู่ดี...ทำอะไรให้ใครไม่พอใจหนูขอโทษนะค่ะ

25. ใหนอ่ะ ใครด่า คิดมากเองง่ะ......

26. มังกรขาว

434
    1
    0
    เปล่าค่ะ....

27. แง่ววววววววว........

28. มังกรขาว

434
    1
    0
    .......................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้