ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันรายการ AUTO Special Gymkana Round 2 วันที่ 23 เม.ย. 49 คร้าบบบ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย godzilla150, 4 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันรายการ AUTO Special Gymkana Round 2 วันที่ 23 เม.ย. 49 คร้าบบบ หลังจากให้รอกันมานาน พบกันที่เก่าเวลาเดิม โรงเบียร์เยอรมันตะวันแดง เลียบทางด่วนรามอินทรา รุ่นการแข่งขันเหมือนเดิมนะครับ

ปล.เตรียมเบรคมือของคุณให้พร้อม...แล้วมาลุยกัน.....
    :D :D :D

2. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    yo yo!

กำ(เบรค)มือขึ้นแล้วหมุนๆ
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

3. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รอบนี้จะได้ลงอีกไมเนีย (หุหุ)

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปดิ แต่เอารถมีทอร์คลงนะ อิอิ

5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    อ่า ......นะครับ... :eek: ตามนั้นอ่ะ เตรียมยางหลัง 13 ให้ด้วยละกันนะคับ......:p

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ขอไปด้วยคนนะครับ

7. kabu

kabu Member VIP

46
    0
    6
  8. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ...เอารถไม่มีทอร์ค ไปได้ไหมครับ ลงแบบขำ ขำ...อิอิ

9. Luxy_EG6

Luxy_EG6 New Member Member

3
    0
    0
    กั่โมงครับ:)

10. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    รถมีทอร์คคือไรวะบี

11. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    สงสัยจะได้ไปดูอีกแร้ว!!

..

12. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ลองถามโป้ยดูสิครับพี่.......:)

13. Marky

1,819
    12
    0
    :D ...ใครคือโป้ยครับ...อิอิ

14. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แป่วๆๆ......

15. PATAWEE

PATAWEE New Member Member

4
    0
    0
    ไปด้วยคนครับ อยากรู้จักพี่ๆจังคับ ไปแข่งทุกสนามแต่ไม่กล้าเข้าไปทัก ไปถาม ไปปรึกษา

ผมเปรี้ยวคับ อยากรู้จักพี่ๆจังคับ ขับไทเกอร์นะคับ

16. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ไปด้วยครับ คราวนี้เอา B14 ของน้องลงแทน มันส์แน่ๆครับ:)

17. ta ton

ta ton New Member Member

11
    1
    3
    เฮ่อ มาซะที

18. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... เข้ามาทักทายกันเถอะครับ ไม่ต้องกลัวหรืออายที่จะถาม เชื่อไหมจะดีใจมากๆถ้ามีคนเข้ามาทัก และขอความรู้ พวกนี้ไม่มีปิดบังอยู่แล้ว เค้าต้องการให้วงการนี้มีคนเล่นเยอะๆ มีนักแข่งหน้าใหม่เข้ามาเล่นกันมากกว่านี้ เพราะนักแข่งหน้าใหม่ในวันนี้จะเป็นนักแข่งที่มีความสามารถทัดเทียมหรือมากว่านักแข่งที่แข่งอยู่ปัจจุบัน เพียงแต่ต้องใช้เวลากับมันบ้าง ส่วนใครจะเป็นช้า จะเร็วก็ขึ้นอยู่กับพรสวรรค์ ถ้าพรสวรรค์น้องเราก็ต้องหาพรแสวงมาช่วย ที่สำคัญอย่าเพิ่งท้อก่อนก็แล้วกันครับ ทุกคนเริ่มจากศูนย์ เหมือนกันทุกคนแล้วแต่ใครจะนับไปได้ไกลกว่ากัน เพราะจิมคาน่าเป็นพื้นฐานที่ดีสำหรับการแข่งรถ

19. Super Colt

2,980
    11
    0
    เข้ามาทักโลดครับ สนามนี้ อาจจะไม่แข่ง ถ้าใครอยากให้แนะนำอะไร เด๋วจะช่วยครับ

20. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0

แหม!!!!.......พูดจาได้ดีกว่า....เอ้ย!!! ดีพอๆกับหน้าตาเลยนะครับพี่.....:D

21. Poyee_ZC

611
    7
    0
    หวัดดีคับพี่โลด...พี่โลดเท่จิงๆ ขับรถก็เก่ง....อิอิ:D

22. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

P'Poy ตอนนี้รถพี่(D-16Y หรือ D15Y )วิ่ง 0-400 เมตรอยู่เท่าไหรอะพี่ คืออยากรู้ไว้ปะดับสมองคับ:D

23. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... แต่ไอ้คุณน้องโอ๊ดครับ ไม่ว่าผมจะพูดจาเช่นไร ก็ไม่มีผลต่อสิ่งอื่นเลยครับ พี่น้องครับ...อิอิ

24. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    :cool:

อ้าว แข่งอาทิตย์นี้เรอะ??

ขอให้หนุกหนานนะครับ ไม่อยู่อ่ะ เซ็งเลย

25. Poyee_ZC

611
    7
    0
    แหม ถามเหมือนรู้ ว่าพึ่งไปลองเวลามาเล่นๆ เมื่อสงกรานนี้เองที่ สนามคลอง 5 มาหมาดๆ เครื่องพี่จิงๆ แล้วคือ ZC นะ เปง 1600 ซีซี แคมเดี่ยว VTEC ก็คือๆ กะ D16 น่ะแหละ วิ่งอยู่เวลารถอย่างเดียว ไม่รวมออกตัวคือ 15.95 วิ ครับพ้ม....:p

26. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... โธ่ ได้ ที คุย ใหญ่ เลย น่ะ ...อิอิ

27. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    วิ่งเร็วกว่ารถพี่เอ๋อีก:mad:

28. Super Colt

2,980
    11
    0
    เด๋วไปลองมั่งดีกว่า อิอิ รอก่อน เด๋วโชว์60ft. 1.5เลย 555555 :p :p

29. Poyee_ZC

611
    7
    0

555 เด๋วเปงเรื่อง.....อิอิ :D

30. BOBae92

BOBae92 New Member Member

268
    2
    0
    ไปด้วยคนสิครับ
    ไม่ได้ไปมาเปงปีแล้น เคยไปแข่งแค่3ครั้งเอง
    มีหลงทุกครั้งเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้