อยากได้เกียร์ออโต้acปี88เครื่องf20คาร์บู ช่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nook Phupladploy, 1 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nook Phupladploy

Nook Phupladploy Guest

0
    0
    0
    อยากได้เกียร์ออโต้acปี88เครื่องf20คาร์บู ช่วยหน่อยครับ

2. F20a มันเป็นเครื่อง ตาเพชร ใช่ไหม

3. Nook Phupladploy

0
    0
    0
  4. Nook Phupladploy

0
    0
    0
    ตัวนี้ครับ

5. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ถ้าเครื่อง F20A ก็ไม่ตรงรุ่น88 แล้ว เป็นของตาเพชร คงต้องไปหาตามเชียงกงไม่ก็กลุ่มตาเพชรคับ

ผมก็เพิ่งยกใหม่มา ไปฮอลมาแล้วไม่ได้เรื่อง ใช้ไม่ได้ เลยต้องยกใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้