มาใหม่ค่ะ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย monokung, 18 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monokung

monokung New Member Member

13
    1
    0
    ชื่อ ม่อน ค่ะ

ขับ JAZZ ดำ อยู่แถวบางนาค่ะ

ถ้าว่างจะไปมิตติ้งครั้งนี้ด้วยน่ะ

แต่ว่าไปไม่เปนต้องไปศึกษาเส้นทางก่อน ฮึฮึ

จะพยายามเข้ามาบ่อยๆค่า

2. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ dora_mon เราชื่อแป้งนะ

3. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ยินดีที่รุจักค่า....เราจ๊อบค่ะ...มีไรก้อปรึกษาได้จ้ะ

4. ริด

ริด New Member Member

131
    3
    0
    อื้อฮือ.....น่ารักทั้งนั้นเลยอ่ะ........อย่าลืมฟังเพลงของ กะลา ด้วยละกัน

5. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ยินดีต้อนรับนะจ๊า นู๋ตาลจ้า

6. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    ดีจ้า...นุ่นเองนะ

คิดดีแล้วหรือ...ที่เข้ามาอยู่คลับนี้ 55+

ยังไง อาทิดนี้ ไปมีตฯที่สวนสยามด้วยนะจ๊า

จะได้รู้จักกันมากขึ้น ^^

7. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    ดีคร้า...ชื่อ อะตอม นะคะ
    .
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้า...ถ้าว่างวันที่ 25 นี้ก็ไปมิทติ้งด้วยน้า...ไม่ไกลมากนิ..จากบางนามาทางมอเตอร์เวย์แป็บเดียวถึง..อิอิ

8. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    ดีด้วยค่ะ ชื่อ พีร์ นะค่ะ
    เจอกานมิตติ้งค่ะ

9. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    หวัดดีจ้า ยินดีต้อนรับ

10. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    หวัดดีจ้า ยินดีตอนรับจ๊ะ

11. cassanovy

cassanovy New Member Lady Member

110
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักจ๊ะ

12. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    ยินดีต้องรับค่ะ
    เจอกันวันมิตติ้งนะค่ะ

13. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ยินดีต้อนร๊าบคร๊า

ชื่อ นุ๋กิ๊ก ค่ะ

เปนเดะใหม่เหมือนกาน ยังไง เเนะนำด้วยนะคะ

14. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    หวาดีค่า รถ คุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆ เหมือนเคย เจอ เว็บไหน แจ๊ส บ้านใหญ่ หรือ RZ จามไม่ได้ เอาเปงว่า

ยินดีต้อนรับค่า อิอิ มาเจอ กัน วันที่ 25 พย สวนสยาม โย่วๆๆๆๆ

15. ริด

ริด New Member Member

131
    3
    0
    แจ่มมากๆครับ

16. monokung

monokung New Member Member

13
    1
    0
    อาทิตย์นี้ไปไม่ได้อ่า ต้องไปเฝ้าคุนย่าอ่ะ เข้าโรงพยาบาล ไว้เดือนหน้าไม่พลาดแน่ค่ะ

ขอบคุนทุกคนๆมากค่า V.V

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้