ครบรอบ 9 ปีของ e30club และ 8 ปี rc web

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย inc148, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0
    นานดีจริงๆถึงผมจะเขามาไม่นานแต่ก็ขอให้
    เป็นแหล่งความรู้ดีๆต่อไปนะครับ:D

ใครอยู่มานานๆบางครับรายงานตัวหน่อย

2. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    อยู่มาไม่รู้กี่ปีแล้วต้องไปดูใบสมัครเก่าๆ ถึงไม่ใช่รุนแรกแต่ก็จะคงความเป็นอุดมการณ์ของคลับไว้
    ถึงจะมีน้อยแต่เราก็รู้จักกันหมด

3. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
  4. bmwE30

bmwE30 New Member Privilege

195
    3
    0
    ผมเล่นอยู่ก็นานแล้วคับ น่าจะ 3ปีได้ ตอนแรกใช้ login : warfare แต่ไม่ได้เล่นไปพักใหญ่กลับมา login โดนลบ ก็เลยสมัครใหม่ เท่าที่จำได้เล่นตั้งแต่ก่อนมี www.e-30club.com แหนะ น่าจะ 3 ปีนะ ประมาณนั้น เล่นตั้งแต่ GOD club ยังอยู่ อิอิ

5. inc148

87
    0
    0

e30club เกิดขึ้นมานานแล้วครับแต่สมัยก่อนนั้นอาศัยโพสไว้ที่อื่น
    รวมกับ good old car เราเป็นส่วนหนึ่งในนั้น
    ต่อมาได้ เข้าร่วมกันกับ WWW.RACINGWEB.NET
    ส่วนเวป www.e-30club.com ที่คุณ bmwE30 บอกว่ามีที่หลังนะ
    มันมีมานานมากแล้วแต่ได้ทำการเปลี่ยนชื่อ www....... และปรับโฉมใหม่
    ให้สวยงามขึ้น.........จึงเป็นอย่างที่เห็นในปัจจุบัน

ขอบคุณทุกๆคนที่รวมสร้าง คลับของเราขึ้นมาครับ.........รักที่นี้จริงๆ
    ขอบคุณRACINGWEBมากๆๆๆ.ครับ

6. inc148

87
    0
    0
    รุ่นใหญมาเองเลยครับพี่มัส.......แก่งะ

7. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    ก่อนพี่มัส 3 เดือน :D:D

8. oziruno

oziruno New Member Member

21
    0
    0
    มาหลังสุดแล้วก้อเด็กสุดแต่ผมก้อกวนส้นตรีนได้สุดๆเหมือนกัน

9. THE-MUST

628
    4
    0
  10. oziruno

oziruno New Member Member

21
    0
    0
    ขอกราบขอบพระคุณนะคับที่มาให้ความรู้เกี่ยวกับ คลับของผม
    แหมถึงไม่ได้อยู่ก็ยังรู้ถึงจะผิดบ้างถูกบ้างก็ตาม คุณทำดีที่สุดแล้วแต่ยังไม่ดีพอสำหรับ...เกมอัจฉริยะ

11. inc148

87
    0
    0
    ถู...ถู....ถู....ต้องนะค้าบ

12. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    หลับๆตื้นๆ ก็3 ปีได้ครับ มาตั้งแต่BMW E 30 คันแรกอายุ 1ปีก็ลงข้างทาง ตอนนี้ใช้รถอืนอยู่ แต่อยู่คลับนี้ ต่อมาตลอดไม่เคยนอกใจรึหลายใจต่อมาอีก 2ปี คงอยู่อีกตลอดไป จนกว่าคลับจะลงมติ ไล่ออกครับ

13. THE-MUST

628
    4
    0
    ก็คงต้องมีอยู่ต่อไปเรื่อยๆนะครับ น้อยบ้าง มากบ้าง ตามยถากรรม

14. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    พอใจที่จะอยู่แบบนี้ ถ้ามีคนมากและมากเรื่อง
    คุมไม่ได้
    ก็ขออยู่แบบนี้ดีกว่า เราเริ่มมาจากแก๊งรถ
    ตอนนี้ก็เป็นอยู่:cool:

15. + TUMMY +

58
    0
    0
    คิดได้นะมรึง.....:D

16. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    อิๆๆจำไม่ได้ 5 ปีมั้งผมอะต้องดูใบสมัครตั้งแต่ไอบอม เอ้ยประธานชาวชลบุรียังเป็นพ่อครัวอยู่ต่างประเทศ บินมาวันเสาร์เข้าClub อยู่เลยตอนนั้นหงะอิๆๆๆ

17. PK.K

492
    13
    0
    หิ้วข้าว จัง ไปกินข้าวดีกว่า อิอิ ผมก็เด้กใหม่นะครับ ใหม่เสมอ มีอะไรถูกผิดก็แนะนำบ้างนะครับ แต่ขอเบาๆนะ อิอิ

18. THE-MUST

628
    4
    0
    ..ของเอ็งต้องหนักๆหวะ...หน่อย...

19. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    อิๆๆๆๆๆ

20. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0

อยู่ก่อนมันอ่ะ...จำปีไม่ได้ แต่อยู่ใน 10 คนแรกครับ :D

21. THE-MUST

628
    4
    0
  22. PK.K

492
    13
    0
    :D:cool:ผมไม่ผิด แก๊ซโซฮอล์ต่างหากที่ผิด:cool::D

23. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0

GOC ไม่มีคนแก่เฟ้ยยยย มีแต่วัยรุ่นตลอดกาล :D :D :D

24. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    แหมทำไปได้

25. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    แก่แต่ไม่กลัวเมียว้อยยย.....

แล้วก็ไม่ได้เป็นรุ่นจิ๋วด้วยนะเออ :D ใช่ไหมเพื่อนหนึ่ง อิ อิ

26. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0

ถูกต้องที่ซู้ดดดดดดดด เลยว่ะ :D

27. THE-MUST

628
    4
    0
    .....กูให้เกียรติเมียเว้ย......

โบราณว่าไว้ มันจะเจริญ...เฮ้ย 1 กูเกรงว่าจะมีแต่พวกวัยทองหละมั้ง....

28. PK.K

492
    13
    0
    ชมรมผู้สูงอายุคุยกันรึเนี้ย เด็กๆไม่เข้าใจ อิอิ จะนัดกันไปไหนก็ส่งโค้ดลับกันบ้างนะคราบบบบบบบบ

29. + TUMMY +

58
    0
    0
    รุ่นใหญ่มาเองเลย พี่โต คาราบาว อิอิ..

30. THE-MUST

628
    4
    0
    ..ไม่ใช่ พี่โตบลูด็อก ต่างหาก..55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้