ประกาศวันมี๊ตติ้งอย่างเป็นทางการนะคร๊าบ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 19 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    สืบเนื่องจากสองกระทู้นี้นะครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=395071
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=403759

เลยได้ข้อสรุปเรื่องมี๊ตติ้งดังนี้ครับ

เราจะมี๊ตติ้งกันในวันเสาร์ที่22ธันวานี้นะครับตั้งแต่เวลา11-12นาฬิกาเป็นต้นไป
    ซึ่งเราจะเจอกันที่มอเตอร์สปอร์แลนด์(แดนเนรมิตเก่า)เพื่อร่วมกิจกรรมโกคาร์ท
    และถ่ายภาพหมู่โดยที่เราจะถือว่าเป็นการมี๊ตติ้งส่งท้ายปีซึ่งรวมคริสมาสและ
    ปีใหม่เข้าไว้ด้วยกันเลยจะขอให้ทุกท่านกรุณานำของขวัญมาจับฉลากด้วยครับ
    โดยที่มูลค่าของขวัญนั้นจะมีราคาไม่เกิน300บาทเท่านั้นนะครับ

อีกนิดกับเรื่องของอาหารและน้ำดื่ม เนื่องจากแถวนั้นท่าทางหาของกินยากเลย
    แนะนำว่านำเครื่องดื่มและอาหารติดตัวไปด้วยจะดีมาก(กลัวหิวตายก่อน อิอิ)

และก็จะขอความร่วมมืออาสาสมัครสักสองสามท่านช่วยกันเป็นตากล้องด้วยเน๊อ

จึงเรียนมาเพื่อทราบดังนี้คร๊าบบบบ

ปล.ใครรู้จักใครช่วยกระจายข่าวกันหน่อยนะคร๊าบบบ

โทดทีนะครับทุกท่านนนนนนนนนนนนนนนนน

ขอมีการเปลี่ยนแปลงเรื่องของสถานที่นิดนึงครับ

เนื่องจากในวันและเวลาดังกล่าวนั้นทางสถานที่เขาปิดเพื่อ
    ให้คนกลับไปลงคะแนนเสียงที่บ้านเกิดตนหน่ะครับ

เท่ากับว่าเราจะต้องเปลี่ยนสถานที่ใหม่กันเลยนั่นก็น่าจะเป็น
    conceptเดิมคือโกคาร์ทแต่เราจะไปเล่นกันที่RCAแทนนะครับ
    ส่วนวันและเวลายังคงเหมือนเดิมเปลี่ยนแค่สถานที่นิดหน่อยเท่านั้น

เรื่องของท่านที่ต้องการจะลงสนามก็จะเป็น160cc 350บาทนะครับ
    แต่เขามีพิเศษตรงที่ว่าซือบัตร1100บาทเล่นได้สามรอบ รอบละ10นาที
    โดยที่รอบแรกเป็น160ccแต่สองรอบหลังจะขยับไปเล่นเป็น270ccแทนครับ

ใครใคร่ขับแบบไหนก็บอกป๋มด้วยละกานนะคร๊าบ

ปล.ใครสามารถติดต่อใครได้ก็ช่วยกันบอกต่อหน่อยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ธันวาคม 2007
  2. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    อา.........อืม...........จากินเบียร์.........

3. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    วันเสาร์ผมไปไม่ได้อะคับ ติดงาน รอบนี้ผมขอตัวนะตั้ม

4. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    รับแซบ คับ............

5. b_benz

b_benz New Member Member

18
    0
    0
    รถซ่อมเสร็จแล้วอะครับ ปายด้วยคนนะคับ มะเคยปายเยย

6. assanai

263
    3
    0
    วันนี้ นายเรียกเช้าประชุมทั้ง บริสัท วันที่22 เข้าจะให้ทำงานเต็มวัน แล้วให้ไปหยุดชดเชยปีไหม่.... อาจไม่ได้ไปซะแล้ว

รอดูใกล้ๆอีกที บริสัทผม ไม่มีอะไรแน่นอน ไปไม่ได้อีกที สงสัยประธานตัดออกจาก 323&626 แน่ๆ เอิ้ก!!!!

7. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ปัญหาเริ่มเกิดแร่ะ
    ถ้ากำหนดวันตามเดิมแล้วใครไปได้
    เดี๋ยวเอาเบียร์เย็นๆไปฝาก 2 แพ็ค:D

8. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เด๋วเอาแบบถังกดไปด้วย
    สะจายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

9. nonnykung

nonnykung New Member Member

17
    0
    0
    เข้ามาเช็คชื่อหน่อย อิอิ ไม่ได้เข้านาน อุอุ

10. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    จัดไป

จัดไปครับเจอกันแน่ๆนอนเพราะบ้านผมอยู่แถวนั้น 555+

11. Mayoi

Mayoi New Member Member

1
    0
    0
    อยากไปคับ

อยากไปคับแต่ไม่รู้จักใครเลย

12. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    เดี๋ยวก็รู้จักเองครับ
    แต่วันก่อนเลือกตั้ง นี่เค้าห้ามขายเหล้านะครับ ใครอยากดื่มกรุณาเตรียมไปแต่บ้าน
    ไปหาข้างหน้าเดี๋ยวไม่มีขาย

13. RollriderS

2,318
    9
    0
    เอาข้าวกล่องไปขายดีม๊ะ อิอิ

เดือนหน้านี้แล้วนะคร๊าบบบบบ
    ใครใกล้ใครรู้จักใครก็เชิญชวนมาร่วมแจมกันเยอะๆนะคร๊าบ

14. hippo8658

hippo8658 New Member Member

5
    0
    0
    อยากไปด้วย อิ อิ

15. sitti_98

sitti_98 New Member Member

28
    0
    0
    มารายงานตัวคับ นอกจากขับโกคาร์ทแล้วมีกิจกรรมอื่นอีกปะคับ เพราะว่าเป็นคนตัวเล็ก(ไปหมด) เลยขับโกคาร์ทไม่ได้ แล้วกิจกรรมมีถึงกี่โมงครับ เพราะทำงานครึ่งวันครับ

16. Suntipop

509
    11
    0
    ตอนนี้ยอดกี่คนแล้วเนี๊ยะ

17. RollriderS

2,318
    9
    0
    น่านดิแล้วจามากานกี่คนเนี่ยๆๆๆ

18. Suntipop

509
    11
    0
    :confused:

19. RollriderS

2,318
    9
    0
    มากานเยอะๆนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

20. assanai

263
    3
    0
    โอ้ววววววววววว

21. Suntipop

509
    11
    0
    เรื่องเสื้อล่ะครับว่าไงๆๆๆๆ
    ไปถึงไหนแล้ว

22. RollriderS

2,318
    9
    0
    ง่าๆๆๆๆๆ
    พี่สันต์ครับ
    ม่ายมีตังค์ทำอ๊า
    เรื่องแบบของเสื้อก็โพสแล้ว
    แต่ม่ายมีคนโหวตเยยอ๊ะT_T

23. RollriderS

2,318
    9
    0
    อัพๆๆๆๆ

24. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    อืมมม ประธาน โทรมาชวนด้วยตนเองเรย จะพลาดได้อย่างไร มีอะไรให้ช่วยว่ามาได้เรยนะครับ ยินดีคับยินดี

25. dinodink

dinodink New Member Member

9
    1
    0
    รับทราบครับ......แต่ก็กลัวลืมนะเนี่ย อิอิ

26. apichat_2520

apichat_2520 New Member Member

2
    0
    0
    ว่างจะไปร่วมมี๊ตติ้งด้วยครับ
    :D:D:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ธันวาคม 2007
  27. RollriderS

2,318
    9
    0
    อัพคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

28. RollriderS

2,318
    9
    0
    อัพคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

29. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ท่านประธานโทรมาเองเลย เกรงใจเจงๆ

สงสัยวันที่ 22 คงไม่สบายไปทำงานไม่ได้แน่ๆเลย

มะงั้นก็อดมิดติ้งแน่เลยเรา

30. BERTADD

BERTADD New Member Member

4
    0
    0
    น้องใหม่ครับ ที่โทรมาชวนเนี้ยขอบคุณมากนะคร้าบบบ
    แต่ตอนนี้เกียร์พังอยู่อ่ะคับ ม่านรู้ขับคันอื่นไปได้ป่าว เป็นไรมั้ยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้