เรียน webmaster

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย ScaRECroW, 5 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ScaRECroW

ScaRECroW Member Member

55
    5
    8
    1 ไม่ทราบว่าต่อไปจะมีฟังค์ชั่น ที่จะให้สมาชิกสามารถลบ "กระทู้-ตอบ" ของตนเองได้เหมือนก่อนหรือไม่
    2 อยากให้มี เพราะจะช่วยให้ผมบริหารกระทู้ขายของที่ผมตั้งไว้ และเข้าไป Up นั้นได้ เพราะไม่ให้กระทู้ยาวอย่างไร้สาระ
    3 อยากให้เจ้ามีฟังค์ชั่น ที่อนุญาตให้เจ้าของกระทู้ ล็อกและปลดล็อกหัวข้อได้เหมือนเดิม

ฝากพิจารณาด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

2. ScaRECroW

ScaRECroW Member Member

55
    5
    8
    อ่อ... เจอแล้ว ... เซ่อซ่าเอง หายไม่เจอ

ของคุณครับ

3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ลบกระทู้ที่ตอบได้ครับ

แต่ผมยังหาวิธีลบกระทู้ที่ตั้งเอง แล้วมีคนตอบแล้ว ไม่เจอเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้