สมาชิกใหม่ รายงานตัวครับผม

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย MIRADRAG, 19 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    :cool:สวัสดีครับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาว ไดฮัทสุคลับ ทุกๆท่าน
    ผมมารายงานตัวแล้วครับ อิอิ

2. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    เหอะๆ ซะงั้นเลย พี่ชาย แอบมาดึกๆ หุหุหุ

3. amprec

amprec New Member Moderator

22
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

4. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ใครอะเชด....
    อิอิ..ล้อเล่ง
    เสาร์หน้า(24/11/50)ใครที่เคยรับปากกับท่านไว้
    อย่าลืมเข้าไปช่วยกันเดินสาย LAN ให้ท่านนะครับ
    เนตเข้าถึงบ้านท่านแล้วครับ
    ต่อไปท่านจะได้เข้ามาช่วยตอบคำถามมั่ง อิอิ
    ขี้เกียจโทรไปถามแล้วพิมให้แล้ว...อุอุ

5. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    ทำไมไม่ใช้ Wireless เผื่อบ้านข้างๆเค้าจะได้มาช่วยใช้ด้วย
    เพราะตัวประธานเองก็เคยไปดักสัญญาณบ้านข้างๆมาใช้อยู่ไม่ใช่รึ

555

6. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    เหอๆ งั้นเด๋วเบสลงไปช่วยมั้ยครับ สิ้นเดือนพอดีที่พี่เทพนัดเลย อิอิ

7. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ประธานมา แว้ววววว

8. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    จะซื้อให้เหรอจะได้ใช้น่ะ
    ปล. ว่าแต่ของท่านล่ะครับ ใช้ของตัวเองอยู่หรือเปล่าล่ะ ตอนนี้ หรือแอบๆใช้ของชาวบ้านอยู่ อิอิ

9. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    อ่าว ท่านประธานมาแว๊วๆ อิอิ รถเปนไงมั่งคับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้