มีตติ้งวันนี้

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nismomonster, 18 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    อยากดูรูปครับใครมีเอามาลงด้วย วันนี้สนุกครับถ้ามาเยอะกว่านี้ต้องสนุกมากกว่านี้แน่ๆ แต่หลังจากมีตติ้งมีไปต่อที่อื่นอีก6คน ขอบอกว่าฮาครับตาโอ๋ไร้สาระมากยิ่งเมายิ่งหาสาระไม่ได้ (ล้อเล่นนะพี่แต่มันเป็นเรื่องจิง):D:D:D สำหรับครั้งแรกของเบียร์อาจจะขลุกขลักบ้างแต่ครั้งต่อไปคิดว่าดีแน่ๆครับ ประทับใจทุกท่านเลยครับ:D:D:D

2. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    ฮา ฮา กันไป ตาโอ๋ รั่ว 5 5 5

3. Senkoh

Senkoh New Member Member

63
    1
    0
    ขอรูปด้วยคร้าบอยากเห็นมากเลยครับ

4. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ครับพี่ อิอิ

แต่ยังไงต้องขอขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านมากๆ เลยครับ เพราะวันนี้จะดีไม่ได้ถ้า
    ขาดความร่วมมือจากพี่ๆทุกๆคน (ย้ายโต๊ะรับประทานอาหาร คิดแล้วเซง
    ตัวเอง) และข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นในวันนี้ เช่น
    - check สภาพร้านอาหาร + บรรยากาศ
    - เรื่องป้ายชื่อไม่พอ (เดี๋ยวจะนำไปให้ครั้งหน้าแน่นอนครับ เผื่อเก็บ)
    - ไม่ได้ตัด sticker ให้กับพี่ๆ บ้างท่าน
    เป็นต้น

เบียร์จะพยายามไม่ให้เกิดขึ้นอีก ครับ

5. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    คราวหน้า ต้องจัด Pretty มาด้วย แบบกลุ่มอื่นๆ เพื่อเพิ่มบรรยากาศ จะได้ไปเดี่ยวๆ 555 เพื่อสมาชิกจะได้กรุ้มกริ่ม และตั้งใจมา Meeting กันเยอะๆ

6. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เอ้อเราก้อนึกว่ามันจะมีรูปมาให้ดู ....อดใจรออยากเห็นคับ

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เยี่ยมมาน้องเบียร์
    สำหรับการทำงานมันต้องมีอุปสรรคบ้างเป็นธรรมดา
    เห็นรูปพวกเรามารวมกันได้อีก ก็ชื่นใจ555:cool:

รูปดูตามนี้ครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=396453

8. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ดีมากเลยครับอย่างนี้
    5555555

วันนี้สนุกมากเลยครับ

9. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    แค่นี้ก็ดีมากแล้วน้อง เห็นแล้วรู้สึกดีใจ มักๆ

เดียวครั้งหน้า ต้องหาไร แจ่มๆหน่อยแล้ว

10. คุJนู๋_za

คุJนู๋_za New Member Lady Member

13
    1
    0
    นั่นดิ มีแต่ผู้ชายน่าเบื่อจะตายไปเนอะ อิอิ

ถ้ามีพริตตี้ พี่โอ๋คงจะแฮปปี้สุดๆๆเลยคร่า คริคริ

11. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ตาโอ๋ รั่ว ไม่ หยุด ขากลับ อย่าง ง่วง แทบหลับ 5555555555555

12. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    :Dถูกต้องที่สุดครับ อิอิ

13. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    สนุกดีครับ น้องเบียร์ทำได้ดีแล้ว

14. Manolution

Manolution New Member Member

40
    0
    0
    เขาเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จิงๆ:D

15. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    โห เเต่ละท่าน

เอิ้ก ๆ ไม่ได้ไปอ่าง๊าบ เหะ ไว้เจอกันงานซุฟอัพเน้อ

16. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    :Dใช่แล้วครับไอ้น้องแมน อิอิอิ แล้วอย่ามาขอแบ่งกับตรูล่ะกัน 555555+++
    ปล.แล้วไอ้น้องโอ้ตมันหายไปไหนว่ะ สงสัยมันจะเมาโกโก้ปั่น 55555:cool:

17. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    เป็นไงเพ้ สวยๆเยอะป่าววันนั้นอะ เห็นได้ข่าวกินกันต่อเยอะอยู่หนิ

18. 5555555555

5555555555 Guest

0
    0
    0
    ......

กั๊กจัง นะคราบ หยอดเหรียญเล่นที่สนามบบิน
    วันอาทิตย์จะมาคุยด้วยอีกที
    พี่โอ๋ เอาโช๊คป่าวคราบ มาช่วยน้องซื้อไปที เงินหมด อ่า

19. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ยังเมาค้างอยู่เลยอ่ะเพ่ เมามันส์นะ:D:D:D

20. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    สงสัยถ้าแบบนี้ ต้องนัดนอกรอบบ่อยซะละมั้งเนี่ย

:D :D :D :D

21. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    พลาด ไม่ได้ไปต่อ

22. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    มาแล้วเพิ่งจะหายมันส์ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้