แต่งรถประกันจะขาดไหมครับรบกวนที่ครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ohza66, 3 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohza66

ohza66 New Member Member

1
    0
    0
    ผมพึ่งได้รถมาครับเลยคิดว่าจะแต่งเช่นเปลี่ยนกรองK&N ใส่กาวไวท์ ใส่โวลสเตบิไลเซอร์ เปลี่ยนโช้คเปลี่ยนสปริง ประมาณนี้ครับประกันจะขาดไหมครับ รถพึ่งจะเช็คหมืนโลไปเองครับรบกวนผู้รู้ช่วยไขควววามกระจ่างหน่อยครับ อยากเท่แต่กลัวครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. kate-D

kate-D New Member Member

152
    1
    0
    ไม่ขาดครับ ของผมเซ็ทโบ เหยียบ200 แอร์ตัด
    ครัชคอมแอร์เจ๊ง ศูนย์ยังเปลี่ยนให้ฟรีเลยครับ
    ศูนย์บอกว่าไม่เกี่ยวกับตัวเทอร์โบ
    โหลดเปลี่ยนสปริง โช้คแตก ศูนย์ก็เปลี่ยนให้ฟรีครับ เพราะยังอยู่ในประกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้