รถใครอ่ะ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย lexus, 14 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lexus

lexus New Member Member

3
    0
    0
    แรงมากพี่ แรงโคดๆ ผมเคยเห็นที่ 71 เค้าติดธงที่หน้ารถด้วย

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    รถคนชื่อ แจ ที่ขับ ep91 สี ส้มนะ
    มีใครอรู่จักบาง อันนี้มันรูปงานปีที่แล้วสนามสุดท้าย ใช่แล้วเปล่านะ

3. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    มาดูดความรู้กับพี่ตู่ผู้กว้างขวาง

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วันนี้ไปของที่อู่เพื่อนมานะเลยถ่ายรูปรถน้องใหม่มาให้ดูนะว่าสดขนาดไหน

วันนี้ไปของที่อู่เพื่อนมานะเลยถ่ายรูปรถน้องใหม่มาให้ดูนะว่าสดขนาดไหน
    ภายในสี ม่วง
    ภายนอกสี ชมพูนะ

5. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีอีกครับ

เอาอีกเอาอีก

6. oyosai

oyosai Member VIP

37
    1
    8
    รถผมเอง สีเจ็บดีไหมพี่

7. lexus

3
    0
    0
    ไม่เคยเห็นเลย

อย่าว่าแต่สีส้มเลยพี่glanzaตัวจริงผมยังไม่เคยเห็นเลย ว่าแต่ว่าเจ้าของเขาเป็นไครเหรอแล้วรถเค้าสวยป่าวพี่มีรูปให้ดูป่าวครับ อยากรู้จักเค้าจัง เครื่อง5eหรือ4eครับแรงป่าว สนใจ ผมพึ่งขับรถเป็นครับชอบstarlet

8. chonlayut

1,514
    5
    0
    เดียววันที่8 เดือนหน้า ถ้ามันเอารถไปแข่งเดียวจะถ่ายรูปมาให้ดูนะ

9. ม่าคุง

ม่าคุง New Member VIP

363
    11
    0

เจ้าของรถ Glanza สีส้ม คันที่ว่านี้ชื่อ พี่แจ๋ ครับผม
    รถสวยหรือเปล่า? - เชิญชมได้จากรูปข้างล่างนี่เลยครับ :)

10. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
  11. lexus

3
    0
    0
    งามแท้

ขอบคูณพี่พี่มากครับที่บอกข้อมูลและรูปสวยสวยอย่างนี้ ต้องยอมรับว่ารถพี่เค้าสุดจริงจริงครับ

12. แมวน้ำสมิง

แมวน้ำสมิง New Member Lady Member

49
    2
    0
    ที่รู้มา คันนี้เป็น รถของ พี่เอิร์ท ..... นะคะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กุมภาพันธ์ 2008
  13. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    เหอะๆๆๆ สวยๆรถใครกันแน่ งง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้