ขออภัยครับไม่ได้เข้าบอร์ดนานมาก

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย Maiชุมพร, 16 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    กระผมนายใหม่คนเดิมครับ พอดีได้งานใหม่เป็นผู้ช่วย ผจก สนามกอล์ฟของโรงแรมเลยไม่ค่อยจามีเวลา

ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ

ยังไงใหม่จะหาเวลามาเยี่ยมเยียนตลอดครับ

ปล ตอนค่ำก็ยังเป็น ผจก ผับอีกครับ เลยไม่ค่อยมีเวลา
    เล่นเนทเลย

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    โห ... ขยันแบบนี้ เดี๋ยวก็รวยแย่หรอกครับ อิอิ สู้ๆ ล่ะกัน แค่แวะมาตอบบ้างบางครั้งก็ยังดีครับ

3. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ไปเที่ยวชุมพรดีกว่าครับจะได้ไปเท่ยวที่ผับอะครับ.........ฟรีป่าวครับพี่............อิอิ

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    งานรัดตัวเลยนะเนี่ย

เป็นธรรมดาครับ มีเวลาทำงานหลายๆ อย่างก็ดีครับ จะได้เก็บเงินได้เยอะๆ ไง :D:cool:

5. Maiชุมพร

105
    1
    0
    ขอบคุณทุกคนที่ให้กำลังใจครับ

ถ้าใครมาชุมพร เด๋วจัดให้เลยครับ ฟรีตลอดงาน

ขอเป็นเจ้าบ้านที่ดีมั่งครับ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D ได้เลยครับ มีโอกาสไปเมื่อไหร่จะโทรไปหา อิอิ

7. Maiชุมพร

105
    1
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้