อยากทราบราคา หม้อลมเบรคพร้อมปั้มของเชียงกง ราคาอยู่ประมานเท่าไร หรือไม่ควรเกินเท่าไร...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nopphol Mingchaisawasdi, 23 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบราคา หม้อลมเบรคพร้อมปั้มของเชียงกง ราคาอยู่ประมานเท่าไร หรือไม่ควรเกินเท่าไร ขอบคุนครับ ^^

1. Montri Kamwansa

Montri Kamwansa Guest

0
    0
    0
    1000-1300 อยู่ที่ว่าชั้นเดียว หรือ ชั่นครึ่งครับ ผมพึงไปซื่อมาครับ แต่เป็น ญี่ปุ่นแท้ครับ

2. ขอบคุนครับ ^^

800-1500 แล้วแต่ว่าเป็นแบบ ชั้นเดียว ชั้นครึ่ง หรือ 2 ชั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้