ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย pomsk, 3 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pomsk

pomsk New Member Member

7
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ พอดีได้รถมาคันนึงทำเพื่อให้แฟนใช้งานนะครับผมอยู่หาดใหญ่นะมันคงไกลเกินไปที่จะไปพบปะกันนะแต่ถ้ามีเวลาก็จะพยายามนะ

2. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    ยินดีตอนรับ ทุกจังหวัด เลยครับ อยู่ไกลแค่ไหน แต่เราสามารถเข้าใจกันได้ด้วย อินเตอร์เน็ต

3. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม ผมต้นน๊ะครับ

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ยินดีต้อนรับสู่สังคม NX ครับ

5. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
    สวัสดิดีครับ

ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ:D

6. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
  7. pomsk

7
    0
    0
    ขอบคุณมาก ๆ ครับเพื่อน ๆ ทุกคนที่ให้การต้อนรับ ไว้มีปัญหาหรือเพื่อน ๆ มีเรื่องอะไรทางหาดใหญ่ ผมช่วยได้จะช่วยเต็มที่เลย เออนะ
    มีปัญหาจะถามอยู่พอดี คือว่าไอโช๊คฝากระโปรงหลังหาซื้อที่ไหนได้บ้าง่ครับ มันเท่ากับของcefiro รึป่าว แล้วราคาเท่าไรครับ ตอนซื้อรถมาไม่ได้มีโช๊คมาด้วยที้งคู่เลย ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ

8. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    โช้คฝาหลังไม่แน่ใจว่าเท่าของA31หรือเปล่า แต่สามารถซื้อได้ที่วรจักร คู่ละประมาณ1800บาทครับ

9. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    พากันไปทำมาหลายคันแล้วครับ ที่ร้านแจ๊คโช๊คอัพที่ใกล้แยกลำสาลี ถ.ศรีนครินทร์ จรงข้ามร้านผาแดง คู่ละ 1200 พร้อมติดตั้งครับ อยากได้แรงเท่าไหร่สั่งได้เลยครับ ระวังมันฟาดหน้าเอานะ

10. pomsk

7
    0
    0
    ขอขอบคุณลูกพี่มากครับ แต่ขอความกรุณาอีกอย่างนึงนะครับขอเบอร์โทรร้านแจ๊คโช๊คอัพหน่อยนะครับพี่น้อง เดี๋ยวไว้ไปรายการจัดอันดับรถเร็วที่สุดในประเทศไทยคงได้เจอกันที่สนามนะครับพี่น้อง ผมคิดว่าพวกพี่น้อง nx club คงจะไปเป็นเกียรติในงาน นะครับพี่น้อง

11. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    :)เบอร์ร้านแจ๊คโช๊คอัพ081-9268618:)

12. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เด๋วมาซุปอัฟ จะพาไปครับ....

13. Anankhet

1,282
    5
    38
    ยินดีครับ

14. momo234

824
    6
    0
    :)ยินดีด้วยคนครับ:)

15. pomsk

7
    0
    0
    ขอบคุณพี่น้องสมาชิก nxclub ทุกท่านครับที่ให้การต้อนรับและเป็นกันเองมาก มีไรให้รับใช้โทรได้นะครับ ผมอยู่หาดใหญ่ ทำกิจการส่วนตัว ทำรถเป็นงานอดิเรก มีครอบครัวแล้ว บุตร 1 ภรรยา (เมีย)1 น้อยไปใช่ป่าว แต่ก็ได้ชื่อว่ามี เมียน้อย

16. chit

732
    0
    0
    หลายๆทั่นในนี้ไม่น้อยนะครับ 55555

17. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    อยากน้อยก็ มี ข้างบน หนึ่งคน ฮิๆๆๆ

18. chit

732
    0
    0
    แก่แว้ววววว....อยากได้เจ๊เลี้ยง 555

19. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    เลี้ยงผมด้วยอีกคนนะคร้าบ อิอิอิ

20. Anankhet

1,282
    5
    38
  21. momo234

824
    6
    0
    ขอด้วยคนครับ

22. NeXer

235
    1
    0
    โหทีนี้เลยสมัครกันใหญ่เลยอ่ะ
    อ่ะ งั้นไม่เอาและ ขอถอนตัวดีก่า
    :)[FLASH] ฮี่ๆๆๆ[/FLASH]:p

23. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    อิอิ

24. NeXer

235
    1
    0
    พี่บอลไม่ได้เจอกานนานแล้วนะ เป็นยังไงบ้างคร้าบตอนนี้
    ขอให้ฟาร์มรักหวาม เอ๊ย หวานชื่นๆนะคร้าบ อิอิอิ

25. pomsk

7
    0
    0
    รบกวนพี่น้อง nxclub พอดีผมได้รถมาคันหนึ่งจะแต่งให้แฟนขับไปทำงานนะครับ จะเอาไปติดฟิล์มนะครับ รอกออกดูกระจกบานคนขับมันเป็นกระจกชามานะครับ จะแลกกันหรือจะขายให้ก็ได้ หรือใครมีเก็บบานคนนั่งข้างจะขาย หรือจะขายบานข้างคนขับก็ได้ ถ้าได้ตอนปลายเดือนก็จะดีมากนะครับ เพราะจะไปกรุงเทพนะครับ เพื่อนเอารถไปแข่งรายการจัดอันดับประเทศนะครับ ใครมีอะไรจะแนะนำช่วยโพสในกระทู้นี้ก็ได้นะครับ

26. pomsk

7
    0
    0
    ลืมไปอีกอย่างนะครับ ขอตัวอย่าง สติ๊กเกอร์ club หน่อยซิครับ ไว้ทำเสร็จถ่ายรูปมาให้ดู

27. NeXer

235
    1
    0
    เอามาแข่งระดับประเทศเลยเหรอครับ หยั่งงี้ก็ต้องวางเครื่องมาแล้วอ่ะดิคร้าบ
    วางเครื่องอะไรเหรอคับ? คลับเรานี่แรงกันเกื่อบทุกคันแล้วนะเนี่ย
    ยกเว้นข้าพเจ้าอ่ะ 555 แรงที่ใจไปก่อนแล้วกันเนอะ ฮี่ๆๆๆๆๆ

28. pomsk

7
    0
    0
    ไม่ใช่รถผมครับพี่น้อง เป็นของน้องเค้าในทีมเดียวกัน เอาไปแข่ง hondaclub แล้วก็ต่อด้วยจัดอันดับเลย เป็น 3 ดอ บน 16ล่าง 20 ทำเต็มสเตป เที่ยวก่อนไปวิ่งก่อนก้านขาด 12 ต้น ๆ เที่ยวนี้ไม่รู้จะรอดรึป่าว ถ้ารอดก็ถือว่าประสบความสำเร็จ ส่วนรถผมทำไว้ให้เมียขี่ไปทำงานนะครับ ไว้ทำเสร็จจะถ่ายมาให้ชมกันนะครับ

29. momo234

824
    6
    0
    มีเมียแล้วเหรอคับเสียดายจัง อิอิอิ 556

30. RaphaeL

RaphaeL New Member Member

26
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับบบบ^^"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้