ท่านใดเคยเปลี่ยน ขอข้อมูลหัวเพลาตัวนอกครับ คือช่างว่าต้องถอดเพื่อนับเฟือง...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Pisit Talabphatsakun, 30 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านใดเคยเปลี่ยน ขอข้อมูลหัวเพลาตัวนอกครับ คือช่างว่าต้องถอดเพื่อนับเฟือง แล้วไปซื้ออะไหล่ ผมกลัวถอดแล้วหาของไม่ได้จะเสียเวลา เลยอยากทราบข้อมูลเฟืองเพื่อไปถามหาตามร้านอะไหร่ก่อน บอกรุ่นแล้วทางร้านก็ไม่ชัวร์ ท่านใดมีข้อมูลรบกวนด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้