แบบนี้ต้องไปจ่ายไหมครับพี่ๆ สดๆร้อนๆเลย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Jeab Ruangwit Parapirom, 10 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แบบนี้ต้องไปจ่ายไหมครับพี่ๆ สดๆร้อนๆเลย

1. ถ้าโดนยึดใบขับขี่ก็ไปจ่ายครับ

2. โดนยึดครับพี่ แต่ใบขับขี่ผมหมดอายุมา 2 ปีแล้วอ่าครับ

3. ดัดแปลงไรวะ

4. มันบอกผมเตี้ยอ่ะครับ

5. ผมก็บอกพี่ยังไม่ได้วัดเลย พี่รู้ได้ไง

6. มันเอาไรวัดยัง

7. นั่นงะ กูกะแล้ว ข้อหากวนตีงชัดๆ

8. ยังพี่ พอผมบอกมันว่าพี่เอาวัดจากอะไรว่าผมเตี้ย มันก็บอกว่าผมเถียง

9. อ้าวๆ เจอตำรวจกวนแล้วไงเมิง

10. เก็บไว้ เดี๋ยวถามรุ่นน้องที่พ่อเป็นสารวัตร ที่นี้ช่วยได้ไหม เรื่องค่าปรับ

11. ท่อผมก็โดน ผมบอกว่าไม่ดังนะครับพี่ เค้าก็บอกว่าดังไม่ดังไม่เกี่ยว แต่มันดัดแปลง T_T

12. Natapong Khumroonขอบคุณมากครับพี่หึ่ม

13. ขอบคุณคุณมากคร้าบ Chor Shake

14. Jack Ker

Jack Ker Guest

0
    0
    0
    ใบขับขี่หมดอายุก็ไม่ต้องไปเอาแล้วคับ ทำใหม่เถอะ

15. ไม่ต้องจ่าย ผมโดนหลานใบแถมทั่งยึดใบขับขี่ยึดบัตรชาชนอีก ไปทำใหม่เมื่อวานสดร้อนๆ สบายใจ อย่าไปเสียโง่ให้หมาครับ

16. I-Pinto NO

I-Pinto NO Guest

0
    0
    0
  17. แม่งก็หาเรื่องหาเงินเนอะ

18. เจี๊ยบลาพี่ตงไปทำหมอชิตใกล้ๆ

19. ว่าจะหาเวลาไปทำอยู่ครับพี่ก้อง :)

20. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    กำๆๆ งี้ต่อไป ออกบ้านต้องพกตังเยอะๆๆ ละ เห้อ

21. Thanakit Athibai เมิงพกจาก10 บาท เป็น20ได้แล้ว

22. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    555555 เวนกำชีวิต

23. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    ไม่มีตราประทับ ไม่ยึดบัตร ขยำทิ้งไปเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้