อยากถามความรู้ เรื่องกติกา การแข่งขัน GYM

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Nics?Shin-Ju-Ku?Club, 26 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    งาน GYM ที่จัด ส่วนใหญ่ รถต้อง มีอะไรบ้างคับ

1. รถผม ใช้แก๊ส
    2. ไม่ค่อยได้แข่งเลย เคยแข่งงานเดียว BF สนามแรกใช้ Cedia เพื่อน เพ้น ลาย TEIN

ช่วยตอบที

2. MAZO

MAZO New Member Member

2
    0
    0
    ดีเซลติดแก็สอยากลงแข่ง ไม่รู้จะลงได้ป่าวครับ

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ลงได้ทั้งนั้นนะครับ........แต่อย่าเอารถให่ญมาเล่นละกัน เช่น รถเมล รถสิบล้อ

4. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    55+...................นิคจะมาซ้อมกะเราอ่ะป่าว..............อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้