คุณเป้ เดี๋ยวเอารูปตัวเป็นๆมาลงให้ดูนะ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย bomer, 16 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bomer

bomer New Member Member

8
    1
    0
    ของมาถึงเชียงใหม่แล้วจ้า เดี๋ยววันอังคารมาถึงมือแน่นอน อยากรู้จังว่าใส่แล้วจะเป็นยังไง:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    งงงเงินท้างน้านคร้าบเพ่..........

3. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    อะไรครับ อยากรู้ไปหมดเรานี่นะ

4. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    มันเป็นของสำหรับพวกเงินเหลือ ๆ ( เอ......เหลือเท่าไร่ว่ะ ฮา......... ) และมีความคันอยู่ในตัวครับ ^ ^

5. bomer

8
    1
    0
    คุณเป้จายเย็นๆ เดี๋ยวจะลองเอามาใช้เองก่อน ได้เรื่องยังไงเดี๋ยวมารายงาน กันเองๆ อย่าซีเรียส

6. bomer

8
    1
    0
    ที่ตัวเองอยากรู้ ก็นี่ไง คลิ๊กเลยตัว http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=120223

7. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ไช่โรคดันเงินออกจากตัวป่ะครับพี่เชดอิอิโรคนี้บอลก้เปงคับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้