ที่ไหนมี ร้านขายอุปกรณ์แต่งรถป๊อป บ้าง

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย Dio - 27 @ Thailand, 15 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ที่ไหนมี ร้านขายอุปกรณ์แต่งรถป๊อป บ้าง ในฝั่งธนบุรี หรือ ในกรุงเทพ ก็ได้ อยากรู้ มากๆ

1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ปทุมวันซ.30ไงครับท่าน

2. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    อยู่ส่วนไหนของฝั่งธนหล่ะครับอิอิ

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ร้านคุณเป้ไงครับ :p :p :p

4. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    คลังแสงแห่งใหม่:)

5. BALLGT

608
    4
    0
    เป็นคลังเก็บอาวุธของคลับเราเลยหล่ะครับอิอิ

6. Sebastian

Sebastian Guest

0
    0
    0
    ร้านคุณป้นี่อยู่แถวไหนครับขอรายละเอียดหน่อย เอาแบบบอกแล้วไปถูกเลยนะครับ

ขอบคุณครับ

7. god army

3,198
    77
    0
    โดนแล้วไงครับ!!!พวกนี้นิชอบหลอกลองเข้าไปดูซิครับปทุมวันมีแน่ๆหรือไล้ก้พอมีบ้างครับหาพวกอะไรล่ะครับ????

8. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    น่าน!!!! ไม่ไหวเลย ไม่เชื่อดุอาวุธที่โลโก้เลย อิอิ

9. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ถ้าจะหาอะไหล่ ต้องปทุมวัน 30 ได้เลยครับ แต่ถ้าเป็นอะไหล่ตกแต่ง ต้อง " บริษัท แซดเอ็ก จำกัด มหาชน " โดย god army " ได้เลยครับ :D :D :D

10. pickkyboy

216
    1
    0
    :D :D :D
    บริษัท นี้น่ากลัวจัง:D ขนาดมหาชน แล้วเณรน้อยอย่างผมจะทำไงเนี้ย :D :D :D :D

11. god army

3,198
    77
    0
    "ไอ้เวรเล่นกรูแล้วไง"

12. pickkyboy

216
    1
    0
    เอาน่าไม่เป็นไรหรอก ใครๆก็รู้ว่าน้าทำบังหน้าความจริงน้าค้าเด็กไม่ไช่เหรอ:D :D :D :D :D

13. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    จัดให้ป๋ม...1..คนครับบบบ..น้า.....

14. pickkyboy

216
    1
    0
    ให้ไว.............เร็วลูกค้า.............เข้าแล้วน้า...............ให้ไว

15. god army

3,198
    77
    0
    เดี๋ยวเทสก่อนอิอิ

16. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ของดีๆๆ น่าสนับสนุน ครับผม

17. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ของดี ๆ ไม่ต้องเทส ใช้ได้เลย ^ ^

18. BALLGT

608
    4
    0
    ของน้าเค้าดีจิงๆครับอย่างที่พี่เชดบอกครับไม่ต้องเทสเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้