บอร์ดเงียบมากๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 8 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ไม่รู้ว่าไปไหนการหมดหว่า บอร์ดไม่ขยับเลย รายงานตัวหน่อยเร็ว... :mad:

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ช่วงนี้เขากำลัง make money กานอยู่อ่ะคับเพ่จ้อย...เลยไม่ค่อยจะมีใครว่างเข้ามาเท่าไหร่....แต่ยังงัยบอร์ดนี้ก้อยัง...อบอุ่นสำหรับ...ผู้ที่มีใจ..ให้กับ..เปอร์โยต์เสมอคับ....

3. soda_za

518
    5
    0
    คนอื่น make money ไม่เหมือนพี่เลย make lo_ve 555

4. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    จะมีอีกสักกี่คนละ คุนจ้อย ครับ

5. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ทำโพลเลยคับ..อิอิ

6. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    เงียบมากอย่างกะผีหลอกไม่มีใครตอบของผมเยย หือๆ เศร้าๆ:cry::cry::cry:

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แบร่..................................หลอกๆๆๆ.......

8. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0

อืมหายไปนานไปหน่อย แล้วจะทยอย ตอบนะครับ ไม่ต้องน้อยใจนะ อิอิ :)V

9. soda_za

518
    5
    0
    up หน่อยวันนี้ไม่ขยับเยย...

10. Phenic

1,053
    0
    0
  11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    จน ครับ.................

12. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    กำลังตกหลุมรักครับ

ยังขึ้นมาไม่ได้ เลยมาเล่นบอร์ดไม่ได้

13. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ผมยังอยู่ไม่ได้ไปไหนไกลเลยง้าบบบบ เหอๆ

14. soda_za

518
    5
    0
    วันนี้หมดกับรถไปอีก 1530บาท ประกอบไปด้วยไฟท้ายข้างซ้ายที่ไม่รักดีล่อกับเสาบ้าน(ของไตหวัน) 630 . , ฝาถังน้ำมันพร้อมทำลูกกญแจใหม่ (มือสอง) 500. , พลาสติกครอบคอพวงมาลัย 400. สรุปค่าเหล้าสัปดาห์นี้ไม่มีกินแล้วใครประสงค์จะเลี้ยงเหล้าติดต่อมาได้ครับ หรือว่าน้องโบว์จะเลี้ยงเหล้าพี่ดีไม๊เอ่ย 555 จน เครียดดดดด กินเหล้า

15. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ได้คับเพ่....เสาร์นี้...ตามมาเขาใหญ่เลยคับ.....ผากล้วยไม้นะ.....555+

16. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    ไอ้ที่ไปล่อกะเสาบ้านดืออยากได้ใหม่รึมาวอะคุณพี่ อิอิอิ

17. soda_za

518
    5
    0
    อิจฉาคนไปเที่ยวเขาใหญ่จังวุ๊ยอากาศกำลังดี อย่างนี้เหมาะแก่การ....555

18. Phenic

1,053
    0
    0
  19. soda_za

518
    5
    0
    ม่ายๆๆๆๆ..เมาซะหน่อย...เอิ๊ก...

20. Phenic

1,053
    0
    0
  21. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ผมว่าช่วงนี้หลายท่านกะลังซุ่มทำอะไรอีกแน่เลยครับ

22. lloonll

lloonll New Member Member

44
    0
    0
    วายอยากไปบางอะแต่ไม่มีตังเติมน้ำมันอะอยากไปโวยเขาโหญ่----T_T----- ปล.น้องเบิร์ดเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้