ขอความช่วยเหลือหากระจกหลัง datsun 1200 sedan อ่ะครับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Ralphy, 15 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ralphy

Ralphy New Member Member

13
    0
    0
    ประมาณปี 70 เป็นรถคุณแม่ผมเอง เผอิญหลานสาวจอมซนปีนหลังรถขึ้นไปเก็บลูกแบตที่ตกบนหลังคารถทำให้กระจกหลังร้าว ท่านใดพอทราบร้านขายรบกวนช่วยบอกหน่อยนะครับ

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ลองไปดูร้านกระจกแถววังแดง (อยู่ระหว่าง วรจักรกับคุกเก่า)
    มีร้านเก่าแก่อยู่สองร้าน ขายกระจกอย่างเดียว ผมว่าน่าจะมีเก็บครับ (ที่สำคัญร้านนี้รับทำด้วย)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้