รถเดินเบาไม่เรียบ อยากล้าง แอร์โฟร์ ลิ้นปีกผีเสื้อ ทำยังไงครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย fachee, 23 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fachee

fachee New Member Member

37
    0
    0
    พอดีกดค้นหากระทู้เก่าๆหาไม่เจอ เอาแบบมีรูปประกอปด้วยจะดีมากเลยครับ ล้างเองหรือไปร้านดีกว่าถ้าไปร้านประมาณเท่าไรครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ให้ร้านล้างให้ก้อได้ค้าบ ผมเคยให้ศูนย์ล้างให้ประมาน 700-800 ถ้าอู่นอกราคาถูกกว่าแน่ๆ

3. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ล้างACC วาลว์ด้วยนะครับ ทีเดียวเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้