รถบรรทุกโกคาร์ท

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 7 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับ.....ผมนำรูปรถ บรรทุกโกคาร์ทของ คนที่ชื่อ THIT 1551 มาดูกันครับ........
    เป็นรถ DAIHATSU Hijet ปี 2005 เครื่อง 660 cc 3 สูบ สีขาวสวยจริงๆ.......
    ปล.เป็นรถที่ เค้าเอามาขนรถโกคาร์ท....ไปทุกที่ทุกสนาม สนามสระบุรี สนามพีระ ก็ไปมาแล้ว........

2. gai08

1,213
    4
    0
    :D ยังสงสัยอยู่ว่า....มี BENZ หลายคัน แต่ทำไมมาขับเจ้าคันนี้....มาดูกันครับ....ว่าเพราะอะไร???

ปล. นายแบบของเราคือ BENTO มาดูกันว่า เจ้าคันนี้ บรรทุกอะไรกันบ้าง........

3. gai08

1,213
    4
    0
    มาดูสิครับ.....ว่าทำไม.....ใส่เบาะ BRIDE (Otop ) แต่ก็ดูสวยดี....แผงประตูผ้า RECARO ....
    สวยงาม......แต่ส่วนใหญ่จะบรรทุก...อุปกรณ์อย่างที่เห็น......ในยุคน้ำมันแพงๆ...ก็เป็นทางเลือกที่ดี
    แต่งแล้วสวย..ก็น่าขับแบบนี้ครับ......
    ปล. ว่าแล้วเจ้า BENTO ก็ขอลองขับหน่อยครับ........ตามนั้น....อย่าซีเรียส...ประโยชน์ก็คือ เป็นรถอเนกประสงค์จริงๆ....แต่เจ้าของเค้าบอกว่า...ทำใว้มาขนเจ้ารถ คาร์ทคันโปรดก็เท่านั้นเอง.........

4. gai08

1,213
    4
    0
    เฮ้ยยย............................ใครเอารถ สุดที่รัก ตูไปขับเล่นฟะ..........!!!!!

ปล. นี่คือ เจ้าของรถที่ชื่อ THIT 1551 ......

5. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    งามจริงๆครับ เห็นมาแล้ว วันนี้ไปมา อิอิ

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    อยากมีมั่ง แต่ไม่มีตังค์ จบข่าว

ป.ล. อเนกประสงค์ดีครับ

7. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    คันละเท่าไรครับ

กำลังจะซื้อสักคันครับ ไม่ทราบ คันละเท่าไรครับ ขอบคุณครับ

8. gai08

1,213
    4
    0
    ขอตอบแทน..น้องทิด...ราคาประมาณ 220,000 บาท เกียร์ออโต้ ส่วนเกียร์ธรรมดา
    200,000 บาท ราคาประมาณนี้ครับ...ผมเองก็เล็งอยู่เหมือนกัน...ในยุคน้ำมันแพงแบบนี้.....ที่สนามมีใช้กันอยู่ 2 คัน อีกคัน เป็นของ หม่อมเจ๋ง...เกียร์รรมดาครับ....
    ปล.ผมแนะนำว่า คุณ ธนา ซื้อคันใหญ่ดีกว่าครับ..เพราะสามารถ ขนได้ 2 คัน

9. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

กำลังมอง suzuki อยู่ครับ 3แสนกว่า 4 ล้อ เครื่อง 1600 ขนของ บริษัทได้ด้วยครับ แต่ไม่ทราบ เครื่อง 1600 จะไหวหรือเปล่า

10. one man show

one man show New Member Member

23
    0
    0
    ผมก็ซื้อรถมาเตรียมไว้ขน รถ Kart แล้วเหมือนกันครับ Suzuki Carry ครับ 329,000 ครับ เครื่อง 1600 cc 92 แรงมา เครื่อง 1600 ไหวแน่นอนครับ อัตตราทดเฟืองท้ายสูงครับ ต้นแรงมากๆครับ บรรทุกได้ 1 ตันครับ สบายๆ ตอนนี้ ผมรอซื้อรถ Kart อยู่ รถขนมีแล้ว อิอิ

11. Thana Thanakul

0
    0
    0
    yes

ใช่แล้วครับคันนี้ อยากได้ มาก เลยครับ ขนได้ สองคัน

12. one man show

one man show New Member Member

23
    0
    0
    ซื้อเลยคับ หาพวกๆ ขนได้ 2 คันเลยครับ ขับสนุก แต่งสวยครับ

13. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ชอบครับ

ขอบคุณครับ สำหรับรูป ดูแล้ว น่าจะใช้ ประโยชน์ได้ มาก ตกลงซื้อครับ ไม่ทราบ มี ที่ไหน ทำ หลังคาบ้าง หาก ทราบ โปรดแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้