เสาร์นี้ 17-11-07 ขอเชิญสมาชิกร่วมประชุม

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย TOOMYAM, 13 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    ตามหัวข้อเลยครับ ทั้งเก่าและใหม่
    คนที่ไปกาญและไม่ไปขอเชิญหมดทุกคนนะครับ
    ช่วยมากันเร็วๆหน่อยนะครับ

2. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    MYB พร้อมแล้วครับพี่ตุ้มเหลื่อไรค์ คลิปครับจัดไวแล้วแต่ต้องดูกับคอมนะครับแปลงไฟล์ไม่เป็น ซีดีเปล่าจำไม่ได้ว่าไหวไหน อิอิ

3. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
  4. inc148

inc148 New Member Member

87
    0
    0
  5. TOOMYAM

101
    0
    0
    ช่วยแปลงให้ด้วย คอมที่ทำงานดูไม่ได้ เค้าล็อกไว้

6. PK.K

492
    13
    0

พีมัสก็ นิดหน่อยเองขออาศัย หน่อยครับ อิอิ

ส่วนเปลงไฟล์ทำไม่เป็นอะครับ มันต้องดูกับโปรเกรมในคอมอะครับ พี่ตุ้มมีโปรเกรมอะไรบ้างอะ
    แล้วให้ทำไงอะ ก็เปิด กับ วินแอม กับ 3PG อะครับ เดี่ยวไรค์โปรเกมดูหลายนานสกุลไปให้ด้วยละกัน ส่วนเปลงไฟล์ค่อยส่งต่อให้อิงมันจัดให้ละกันครับ
    นิดครับพี่ตุ้มแน่น คลิปถ่ายกันเองรึว่าพวก หนังX ช่วงสั้นๆแต่มันได้ใจ สนใจปล่าวพี่ บอกมาด้วย

7. TOOMYAM

101
    0
    0
    จัดไป

8. PK.K

492
    13
    0
    เสร็จสมบูรณ์แล้วครับพี่ MYB 4 แผ่นกับ คลิปรวมกับโป้ อีก 2แผ่น จัดไปครับ

9. + TUMMY +

+ TUMMY + New Member Member

58
    0
    0
    ของกรูล่ะ....

10. PK.K

492
    13
    0
    สนใจบอกมาส่วนผลงานรายละเอียดถามพี่ตุ้มได้ครับ จัดแผ่นเปล่ามารึจะให้จัดให้ก็คิดแพงกว่าราคาแผ่นเปล่านะครับ

11. TOOMYAM

101
    0
    0
    ดี ดี ดี สวยครับ

12. PK.K

492
    13
    0

ทำอะไรก็เบาๆมือหน่อยนะครับพี่พึ่งจะหาย ดูแลสุขภาพด้วย

แล้วเป็นไงบ้างครับแจ่มปล่าว คัดกรองมาอย่างดีเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้