<<MSL PARTY RACE>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 18 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีสมาชิกทุกท่าน......งานแข่ง MSL PARTY RACE จัดขึ้น วันที่ 22 ธ.ค นี้......เวลา 13:00น

รูปแบบการแข่งขัน...
    เฉพาะสมาชิก..
    ค่าสมัคร 1000 บาท

จับฉลากเลือกคู่ ก่อนแข่ง (งานนี้เพื่อเป็นความสนุก...วัดดวงกันเลย)

ซ้อม และ ควอลิฟาย 10 นาที (จับฉลากเบอร์รถ และ ผลเรียงตามลำดับ )

ฮีทที่ 1 แข่งแบบ CAN CUP (จับฉลากเบอร์รถ) 10 นาที

ผลการแข่งขันฮีทที่ 1 คือ ตำแหน่งสตาร์ท ในฮีทที่ 2 .....(เอาจากผลการแข่งขันในฮีทที่ 1 ที่ดีที่สุดในคู่ของตัวเอง......)

ฮีทที่ 2 แข่งแบบ ENDURANCE จำนวน 50 รอบ จับฉลากเบอร์รถ......
    (การแข่งขันในฮีทที่ 2 นั้นต้องขับเป็นทีม ใน 50 รอบ คนสตาร์ทคนแรกต้องจบการแข่งขัน...และในทีมจะมีคนเพียง 2 คน(ที่จับฉลากเลือกคู่) สรุปกันเอาเองว่าจะเปลี่ยนตัวเมื่อไร...จะต้องมีการเปลี่ยนตัวอย่างน้อย 3 ครั้ง.....!!! สนุกๆๆ........วัดดวงกันหน่อยครับ.....

ส่วนรุ่นรถส่วนตัว....เหมือนเดิมครับ...ถ่วง 165 กิโล
    การแข่งขันแบบเดิม 2 ฮีท และ FINAL (สามารถลงได้ 2 รุ่นนะครับ)

รูปแบบสนาม ปรับเปลี่ยนใหม่ ใช้ ทางตรงยาวๆ......เลี้ยวตรงป้ายพี่อ่ำแล้วกัน.....

เป็นการแข่งสุดท้ายในปีนี้ครับ...เลยถือโอกาสนี้เอง....กินไปแข่งไปแบบเพลินๆ...สนุกสนานร่วมกัน..
    ปาร์ตี้น้อยๆ...ในกลุ่มสมาชิก...เพิ่มอาหารเครื่องดื่มตลอดงาน....ส่วนใครอยากจับฉลากของขวัญก็เสนอแนะมาได้ครับ....มือใหม่ทั้งหลายลงได้นะครับ...
    (สมาชิกเก่าๆเข้ามาได้นะครับ..เดี๋ยวจะลากเข้ามาครับ..สมาชิกเก่ากระป๋องทั้งหลาย)

รุ่น CANCUP มีถ้วยรางวัล 1-3 และของรางวัลมากมาย...
    รุ่น รถส่วนตัว...มีถ้วยที่ 1 และ มีของรางวัลมากมาย....

เพื่อส่งท้ายปีเก่า...และ ต้องการให้สมาชิกทุกท่านได้ร่วมสนุกสนานกับกิจกรรมสนุกๆเป็นกันเอง...

อย่าลืมว่า วันที่ 23 ไปใช้สิทธิของท่าน เลือกคนที่ท่านต้องการเข้ามาบริหารประเทศ.........
    สนามปิด 1 วันครับ......ไปเลือกตั้ง......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ธันวาคม 2007
  2. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    น่าสนุกดีคับพี่ไก่ เจอกันวันเสาร์คับพี่

3. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ถ้าไม่ติดอะไรสำคัญจริงๆเจอกันสนุกกันแน่นอนครับงานนี้ ถ้าพลาดไปเสียดายตายเลย

4. gai08

1,213
    4
    0
    :D ดูตารางเวลากันครับ....สำหรับทุกท่านที่เป็นสมาชิก ขอเชิญครับ...เข้ามาไม่แข่งก็ได้ครับ...
    มาร่วม PARTY ได้ครับ....อาหาร เครื่องดื่มฟรีๆ...ต่อด้วย BBQ เครื่องดื่มมียาวจนจบงานไม่ต้องห่วง

ปล.ยังไงก็เต็มที่ครับ..ขอเชิญท่านสมาชิกทุกท่าน...มือเก่าๆ..หรือ..มือใหม่ๆ....สนุกสนานร่วมกันครับ.....

5. gai08

1,213
    4
    0
    :D เพิ่มเติมอีกหน่อยครับ.....ในรุ่น Cancup Endurance อาจเพิ่มรอบอีกนะครับ.....
    ถ้าไม่มีคนลงรุ่น 4Cycle Kart Racing .....

รางวัลมีที่ 1-3 แจกถ้วยตำแหน่งละ 2 ใบ (จะได้ไม่ต้องแย่งกัน)

ปล. งานนี้ ถ้าไม่แข่ง..ก็เรียนเชิญนะครับ...พบปะสังสรรค์กันตามประสา...ชาว 4จังหวะคาร์ท.......ถือโอกาสจัด Party BBQ กันเล็กๆน้อย.....
    งานนี้..ขากระป๋องเก่าๆมากันพร้อมเพียง....ตี๋แก็ปตี๋เหน่งตี๋หนุ่ม...ต้น360 ..ก็มา......เจอมือใหม่ๆอีกหลายคน....B และ BOY > ART และ Whim

( อาจมีการเปลี่ยแปลง เรื่อง การจับคู่ เมื่อลงทะเบียนเสร็จ จะแจ้งให้ทราบ..)เพื่อความสนุกๆ

แล้วเจอกันพรุ่งนี้ครับ........ขอขอบคุณครับ

6. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    เดี่ยวเข้าไปครับ

7. a40

a40 New Member Member

7
    0
    0
    อดเรย เพิ่งเปิดมาเจอ

8. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    มันส์มาก!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้