ถามเรื่องแมกซ์รถคุณลูกกอล์ฟ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป161, 8 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากถามคุณกันหรือคุณลูกกอล์ฟครับว่าตากลมคันดําใส่แมกซ์ของอะไร ขอบเท่าไหร่ครับ สวยดีครับ จะไปใส่บ้าง

1. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    แมกซ์ของ ssw ขอบ 18" ครับ

2. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    ครับ ขอบ 18 ssw

โทษนะครับพอทราบราคามั๊ยครับ ทั้งขอบ17,18และราคาทั้งมือ1และมือ2 แล้วอันนี้เป็นสีกันแมททาลิคใช่มั๊ยครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้