บรรยากาศ สุดมันส์ กรุงเทพ ชลบุรี ระยอง

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย NOOM E36, 8 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    เอามาเล่า ให้ฟันปนใหเอิจฉาสำหรับ พี่ ๆ น้อง ๆอีกหลายท่านที่ไม่ได้ไป

สิ่งแรกที่ต้องขอบอกให้ทุก ๆท่านได้ทราบก็คือคำว่าพี่ ๆ น้องๆ มันมีจริงทั้งที่ไม่ได้เกินมาด้วยกัน ไม่ได้ถูกเลี้ยงมาด้วยกัน ไม่เคยได้กินได้นอนร่วมกัน แต่มันมีจริง ปฏิหารย์ มีจริงครับ

ต้องขอขอบใจพี่ ๆ น้อง ๆ STAND-BY โซน ชลบุรี สำหรับสถานที่ การดูแลเป็นอย่างดีไม่ว่าจะเป็นน้อง โจ จักร์ เจต รักษ์ ชา 45 หนึ่ง โก พี่โจ ตัวโหด หัวหน้าช่าง นาย เค เจ้าสำนัก หรือ เจ้าตำหนักไม่แน่ใจ และ อีกหลาย ๆ คนที่ไม่ได้เอ่ยนาม ขอบอกว่ามันส์จริง ๆ

ขอบอกจริงว่าไอ้ใบที่ใส่ในเหล้านะมันได้ผลจริง ไม่มีกลิ่น ไม่มีรส แต่ตื่น มาก็ไม่มีสติเหมือนกัน

วันไหนมีโอกาศดี จะแวะ ไปสัมนา ด้วยนะน้อง;)

2. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    ดีใจครับพี่หนุ่ม หายเหนื่อยเลยครับ พวกผมตั้งใจกันจริงๆๆ ครับ เพื่อไม่ให้เสียชื่อ STB.CBR

3. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    ก็พี่หนุ่มเล่นหลายขนานจัดไปหน่อยครับ...ผลที่ได้ก็งี้หล่ะคร๊าบ
    หนุกจริงๆ....พี่น้องที่กรุงเทพขอเสียงหน่อย:D:D:D:D:D:D:D

4. NUNGac96

65
    5
    0
    จริงป่าวโจ......................:D:D

5. NUNGac96

65
    5
    0
    แสดงว่ายังไม่เมา...เพราะจำได้
    :D:D:D:D

6. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    โอ้โห๋......ทำไมของชามีเลขตามด้วยอะคับพี่แสดงว่าไม่เมานะเนี่ย....พี่หนุ๋มจำได้ทุกเม็ดเลยนะฮะ.....แต่เปลี่ยนเป็นชา54ได้มั้ยครับพี่หนุ่ม......(ชาว่าแล้วชารู้สึกเหมื่อนเลือดไหลที่หลังตอน10.09.23น.ยังไงก็ไม่รู้...อิอิอิ

7. CHA.STB

1,052
    3
    0
    เปลี่ยนsizeเป็นชา54.ไม่ก็ชา69.ได้มั้ยเพื่อนเลข45อ่านแล้วมันไม่ค่อยคล้องจองอะ..แบบว่าเลขไม่ค่อยสวยด้วย

8. CHA.STB

1,052
    3
    0
    แล้วไม่ทราบว่าชาวSTB.กทม.ส่างกันรึยังคับพี่ๆน้องๆ

9. CHA.STB

1,052
    3
    0
    คุณหนึ่ง&คุณโจถ้าผ่านไปแถวร้านพี่เคชาฝากดูพี่เคด้วยนะว่าส่างรึยัง......

10. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    มันส์มากกกขอบอก ไม่ไปเสียดายแย่เลย:thumb:

11. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    เมื่อว่านนะยังไม่สร้างเลย

พอมาถึงกรุงเทพต้องไปงานวันเกิดเพื่อนต่อ

กลับเข้าบ้าน ตี 2

ชีวิตนี้ช่างมีความสุขเหลือเกิน

สนุกครับมันส์มาก ๆ เสียอย่างเดี่ยวไม่ได่เล่นทะเล

กะว่าจะใส่บิกีนี้ นอนอาบแดดซะหน่อย

แดดมันดันไม่มีซะนี้

5555555555555555555555555

12. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    ตอนนี้ยังไม่สร่างเลย สงสัย เมาปลาหมึก ในกระเพาะมีปลาหมึกราวๆ 10 โลแล้วมั้งเนี่ย 55+
    อยากได้ต้นเนียงนะครับ พี่น้องชาว STB.CBR ใครมีความสามารถเพาะพันธฺต้นเนียง ฝากเพาะด้วยสักต้นนะครับ จะเอาไปปลูกหน้าบ้าน กันผี..เอ้ย เอาไว้ผสมเหล้านะครับ

ปล. สนุกมาก ขอบคุณพี่น้อง ชาวชลบุรีด้วยครับ

13. CHA.STB

1,052
    3
    0
    แต่ในกระเพาะชามีแต่เหล้า....ว่าแล้วหมึกหายไปไหนหมด....ส่วนต้นเนียนต้องถามคุณหนึ่งนะพี่...ชาว่าจะขออยู่เหมือนกันจะเอาไปไส่เหล้าขาวจะได้หอมๆ อิอิอิ

14. pop vr4

989
    19
    18
    ฮ่า ฮ่า ฮ่าเป็นงัยล่ะพี่หนุ่มเหล้าไม่มีกลิ่น LOLLOLLOL

15. NUNGac96

65
    5
    0
    เขาเรียกว่า...ต้นเนียม...ครับ เดี๊ยวจะไปกรุงเทพเมื่อไหร่จะเอาไปฝากครับ:D:D:D

16. CHA.STB

1,052
    3
    0
    อย่าลืมเอาต้นเนียมมาฝากเค้านะหนึ่ง

17. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    แงแงแงแงแงแงแงแง อยากไปอ่ะม่ายน่าพลาดเยยเรา

18. pop vr4

989
    19
    18
    อยากไปแล้วทำไมไม่ไปล่ะจ๊ะLOL LOL LOL

19. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    ม่ายมีครายบอกเยยอ่า sadddddddddddddddd

20. pop vr4

989
    19
    18
    แสดงว่าไม่ได้ติดตาม ในบอร์ดSTBล่ะสิ
    ถึงได้ไม่รู้ว่าเค้าไปเที่ยวกันLOLLOLLOL

21. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0

งืองืองืองือ ....ขอโทดคร่า....ข้าน้อยผิดไปแล้ว...ข้าน้อยสมควรตาย...........................อ๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:cry:

22. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ถูก!.............เป็นความคิดที่ดี

23. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0

ด้ายๆๆๆๆถ้านู๋ตาย....คงม่ายมีครายเค้าเสียใจอยู่แล้วนี่.............

24. CHA.STB

1,052
    3
    0
    เอ่เอ้ก่องก๊องอื่ออื้อไม่เอาหน้าไม่น้อยใจนะ........ย้อเย่นน่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้