รบกวนถามเรื่องโช๊คอัพหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ข้าวปั้น, 12 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เอาโช๊คไปอัดใหม่กับเปลี่ยนโช๊คเลย(คู่หน้า) แบบไหนคุ้มค่ากว่ากันครับ (หน้าแหลมเครื่อง1600)แล้วราคาโช๊คใหม่ประมาณเท่าไหร่ (คายาบ้า) ขอบคุณครับ

1. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ถ้าเครื่องเดิมแล้วมีงบนะผมแนะนำเปลี่ยนใหม่ครับถ้าเป็นคายาบ่าคู่หน้าน้ำมันน่าจะ3000กว่าบาทนะครับ ไม่รู้ราคาขึ้นหรือยังถามนานแล้วเหมือนกันครับ ผมว่าใช้ได้อีกนาน

2. ขอบคุณมากครับสำหรับความเห็นครับ

3. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    อัดใหม่เป็นแก๊สน้ำมันคู่ประมาณ1000-1200 บาท
    เลือกอ่อนแข็งได้ ประกันส่วนใหญ่ 6 เดือนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้